ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา38 (ผิดตัว)

เริ่มโดย fuseeka, มกราคม 23, 2018, 09:31:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

decha55

บอกแล้ว เสี่ยกะเมียย้ายมาอยู่หมู่บ้านนี้แน่นอน

zonyadoga

ช่วงนี้กลอยใจมาแรง อย่าลืมให้สาวพิม สาวต่าย นายโชค มาแจมด้วยนะครับ

gfthebc

เจ้า​พล​ยัง​คง​ขาด​ทุน​อยู่​คน​เดียว​ เพราะ​ยัง​ใช้​งาน​อาวุธ​ได้​ไม่​เต็มที่​ เลย​จัด​เต็ม​ยัง​ไม่​ได้​  น่า​สงสาร​จริงๆ​ กว่า​จะ​ใช้​งาน​ได้​ น้อง​กลอย​ใจ​โดน​คน​อื่น​ไป​เป็น​ปี​

jarern532

และแล้วทุกคนก็ต้องมาช่วยกันอยู่ดี ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

samsung014

ป่านนี้แล้วพลยังใช้งานไม่ได้อีก สงสารจริงๆ

Bubu Panutid

อยากทราบว่าของเจ้าพลถ้าใช้การได้จะเป็นอย่างไรหนอ

swss2511

เบื่อๆก็เปลี่ยนบรรยากาศกันทีชีวิตนี้ช่างสุขเสียวเหลือเกิน

sthanya

ตกลงว่าเหล้ายาปลาปิ้ง ไม่ได้กินกัน จับคู่ใครคู่มัน เข้ามุม

fuseeka

อ้างจาก: ruby alvarado เมื่อ มกราคม 23, 2018, 05:21:24 หลังเที่ยง
ขอโทษนะครับผู้แต่ง  เสี่ยพงษ์เป็นน้องเสี่ยอ่ำที่เป็นพ่อของเจ้าพล นะต้องเป็นอาไม่ใช่หรือครับ  ถึงจะเป็นการนับญาติที่ถูกต้อง

ขอบคุณค่ะ ยินดีสำหรับความคิดเห็น เพื่อปรับปรุงแก้ใขต่อๆไปค่ะ

tidnub

ตระกูลนี้ ไม่ผิดตัวแล้วครับรับรอง ถูกตัวทุกคู่

Suphawadee Kaosuk

ยายศรีกลอยใจและเจ้สุเด็ดจริงๆๆ

victer12345

ไม่ยอมเสียเปรียบกันเลยนะครอบครัวนี้

mcgide

สามคู่ชู้ชื่นสนั่นบ้านกันเลยทีเดียว
แล้วเมื่อเจ้าพลจะใช้งานได้
อึดอัดแย่เลย

Bebe Ronnada

อยากไปอาศัยในครอบครัวแบบนี้บ้างจัง คงได้ร่วมวงเฮฮากับพวกคนในครอบครัวตลอด

acdzee

ติดใจหลานสะใภ้เข้าแล้ว ติดบ่วงเสน่หา