วันนี้ดูข่าวนี้มา...เผยโฉม ''หนุ่มชุดสูท'' ที่แท้เป็น''ทหารหน่วยรบพิเศษ''[Uncen]

วันนี้ดูข่าวนี้มา...เผยโฉม ''หนุ่มชุดสูท'' ที่แท้เป็น''ทหารหน่วยรบพิเศษ''[Uncen]

• 1 ตอบ
  • 876 อ่าน
*

ออฟไลน์ kyu lego

• Senior Member
  • 969
  • 3638

รู้สึกตลกตรงผู้ประกาศข่าวเล่าเนี่ยละครับ ลองคิดเล่นๆดูว่าถ้าทั้งคู่เป็นสมาชิก xonly8 เหมือนกัน แล้วมีสัญลักษณ์ บอกอาจจะไม่ต้องต่อยกันก็เป็นได้ (คนกันเอง555)  ::DookDig::  ::DookDig::  ::DookDig::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2018, 06:06:51 pm โดย kyu lego »

*

ออฟไลน์ CheekyDream

• Full Member
  • **
  • 113
  • 160
ุถ้าเป็นสมาชิกเหมือนกันก็สมควรโดนต๋อยเหมือนเดิมแหละครับ
มีที่ไหนไปเฉี่ยวรถใครเขาแล้วชิ่ง พอมีคนมาเตือนดันไปตบหัวเขาอีก
สืบสาวไปอ่าวมาเฟียวินมอไซค์(เก่า)

ยังไม่เจอจุดที่ควรจะ.... อ่าวเฮ้ย สมาชิกxonlyเหมือนกันว่ะ ไปแดกเหล้าด้วยกันเพื่อน

ครับ... 555  อย่างว่าไอ้อ้วนมันก็สมควรโดนต่อยแหละครับ ดันไปตบหัวเค้าก่อน 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2018, 08:14:42 pm โดย kyu lego »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ