ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jorori] Daisuki | I Love You [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 05, 2019, 12:26:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wangdora29

เป็นคู่ที่น่ารักมากเลย อยากให้มีเนื้อเรื่องก่อนที่จะเป็นแฟนกันเลยนะเนี่ย น่าติดตามมากๆ

ตอนจบน่ารักมากครับ อยากให้มีภาคต่อเลย เนื้อเรื่องละมุนมาก

thegift52

อ้าาาาาา น่ารักมาก ทั้งคู่เลย รักหนุ่มสาว รักวัยรุ่น รักหวานแหว๋ว ยิ่งอ่านยิ่งเคลิ้ม โรแมนติกสุดๆเลยจ้า  ::Shy::
.
ตอนจบก็ฟิน ยิ่งน่ารักเข้าไปอีก และขอเดา ตอนอาบน้ำก็อีกรอบใช่ไหม รู้นะๆๆๆๆๆๆๆๆ

Northstar Rta

บอกรักกันแบบนี้ หวานน่าดูแถมจัดหนักกันแน่เลย
ตอนจบช่างโรแมนติกเหลือเกิน 

Gunitle

สวัสดีครับท่านเมโลดี้ ขอโทษนะครับที่มาช้าาาาาาา พอดีติดงานครับ
เรื่องนี้แสงสวยอีกแล้วนะครับท่านนน โรแมนติคมากครับบ อ่านแล้วฟินเลย
ยิ่งท่านสายหวานด้วย5555 ดีงามครับ ขออ่านต่อเลยนะครับกำลังฟิน เดี๋ยวมาตอบครับ

อบอุ่นดีจังครับ เหมาะสมกับชื่อเรื่องเลย เรื่องนี้น่าจะมาตอนปีใหม่นะ5555 ขอบคุณมากนะครับผมมมมท่านเมโลดี้

Heyyou

น่ารักมาก โคตรชอบลายเส้น งานดี

ddcc

เห็นรายละเอียดแล้วเหนื่อยแทน ยอมใจคนวาด คนแปลด้วย อิอิ
ควรทำเป็นหนังโรงฝระ งานโคตรดี

Priceless

ลายเส้นสวยมากกก พระเอกนางเอกเคมีเข้ากันสุดๆ อ่านแล้วเขินแทนเลย

phoenix

บอกรักกันขนาดนี้ก็จัดกันไปยาวๆได้เลยครับ

natthapon.sinsadee

คนเขียนสื่ออารมณ์ได้ดีครับ บรรยากาศหลายๆอย่างทำให้ พระเอก กล้าที่จะทำ กล้าที่จะพูด รู้สึกเยียวยาจิตใจได้ดีมากๆครับ

googum1

เนื้อเรื่องยังคงฆ่าคนโสดเหมือนเคย

TZONE

ชอบก็บอกชอบ รักก็บอกรัก ปากแข็งทั้งคู่ ไม่รู้จะจบแบบแข็งๆ หรือเปล่านะ

nothingbizzy

mspeed

ความรักแบบใสๆ เริ่มต้นจากความเป็นเพื่อนกัน
อ่านแล้วคิดถึงวันวานของตัวเอง

I2eI3oI2n D Ace

รักใสๆเลยผู้หญิงมีความกล้ามากกว่าผู้ชายอีกว่าแต่ครั้งแรกหรอมีถุงด้วย

หวานกันน่าดูทำให้คิดถึงวันวานของตัวเองเลย

japon

บอกรักใน บรรยากาศที่เป็นใจแบบนี้ ก็จัดเลยสิน่ะ แต่ว่าได้น่ารักดีครับ