ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Homestay Daydream Series No. 8 [แปลไทย By HypN♥s]**ตอนอวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2018, 06:30:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1867

ขอตอบ คำถามก่อนนะ ครับ 1. ผมว่า แซม ฟาด 2 แม่กับแฟน แบบ แซน วิช ไห้ พระเอกจู่เล็กดู ฮ้า ๆ  ::Oops::

oakvanilla

คิดว่าแซมเหมาหมดโดนที่พระเอกก็ทำอะไรไม่ได้เหมือนเดิม

sorawis chongudomsap

ขอบคุณ​

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

lososolo

จบแบบทั้งแม่ทั้งประทานท้องลูกไอ้มืดแน่ๆ

eiaws

จัดทั้งแม่ และแฟนพร้อมกันแน่นอนครับเป็นคำตอบสุดท้าย แซมเทรนมาอย่างดี

nakchakun

สุดๆอ่ะเรื่องนี้ ตามมานาน คิดว่าตอนจบเพื่อนสาวพระเอก กับแม่พระเอก ติดพ่อม้ามืดแน่นอน

Uzumaki Naruto

ทายว่าแม่โทรุทัอง
พ่อโทรุจับได้
แม่หนีไปกะแซม
แซมไปอยู่กับท่านประทาน

kapomman

ในที่สุดก็จบหลังจากอ่านมาหลายปี ตอนจบ ไอ้มืดน่าจะกลับบ้านไปโดยเพื่อนมันยังคงไม่รู้แน่ว่าแม่กะแฟนโดนพี่มืดงาบไปแล้ว  แล้วพี่มืดก็กลับมาเยี่ยมสาวๆเป็นระยะๆล่ะมั้ง  เดาแบบหนัง18+ของไทยนะ

Narumi

ติดตามเรื่องนี้เลยๆ ตอนจบมาแล้ว.. ตอนจบ น่าจะได้แม่+เพื่อน 4P กันนุก

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

Yugi Oh

ทำใมผู้หญิงมันไม่ขัดขืนเลย ปล่อยให้ไอ้ดำล้วงอยู่ได้

แบน180วัน

Boung Boong

จะได้กะแม่ของตัวเองไหมเนี่ย

แบน180วัน

poonstep

รอมานานมากครับเรื่องนี้ มาทีเดียวตอน 7-8 เลย

::Bloody::

ปล.จบเหมือนตัดจบอ่ะครับ มาแนวนี้ต่อได้อีกสักพักเลยแหละ

jamestgsun

เหมือนจะปวดตับ หรือไม่ปวดตับดีครับเนี้ย

ton_xx69

ขอติดตามครับ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
แบน270วัน

sss321za

สงสัยจะเสร้จพีมืดไปอีกคน

แบน180วัน