ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 7

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 24, 2018, 07:18:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thep59

มาลุ้นลุงหนานแทน ว่าจะได้น้องจอยไหมครับ ส่วนเฟิร์ส อด

barrybella

เปิดซิงกันเบาๆนะลุง เดี๋ยวน้องจอยเขาแหกหมด บุญหล่นทับจริงๆ ::Oops::

pongsap

งานนี้ลุงหนานน่าจะโชคดีได้เปิดซิงน้องจอย

่jk_th_3710

คุณหนูจอยกลับมาแล้ว ดีใจที่ได้เห็นเรื่องนี้กลับมาต่อนะฮะ ลุงจะได้กินมั้ยเนี่ยเฟิร์สก็อดไปคนนึงแล้ว 

thbad

แหม เรียกชื่อชัดเจนขนาดนี้ ไม่โดนจะดีเหรอ  ::GiveMe::

bomberwing

ว้าว ขอบคุณมากเลยนะคับ นึกว่าจะไม่เขียนต่อซะแล้วคับ
หายไปเลยนานเลยคับ กลับมามีให้ลุ้นอีกด้วยว่า ลุงหนานจะสามารถจัดการคุณหนูจอยได้ไหม
ส่วนเจ้าเฟิรส์รอต่อไปเหอะ อย่าได้ฝันเลย

peddo

ตอนแรกเกือบไม่อ่านแล้ว เพราะตาไม่ดี เห็นเลขเจ็ดเป็นเลขหนึ่ง 555 นึกว่าเป็นรีรัน เยื่อพรหมจรรย์ของหนูจอยน่าจะเหนียวน่าดู ไม่ขาดซะที ถึงจะคิดว่าท่านผู้เขียนชอบแกล้งให้ค้าง ก็ขอเชียร์ลุงวัยใกล้กันเจาะเยื่อให้สำเร็จซะที ขอบคุณครับ

navy868

Chai Pin

pakykit

ยังไม่เสียสาวสักที คราวนี้ไม่น่ารอดนะ

Rutt Non

ninja699

เขียนได้ดีมาก ได้อารมณ์ดีจริงๆครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ขนาดนี้คงได้แต่อิจฉาลุงหนาน

po3026

เสร็จลุงหนานหรือเปล่าน้องจอยคนสวย

aezac