ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูเข้าใหม่และครูฝึกสอน บทที่ 4

เริ่มโดย TheTao, มกราคม 25, 2018, 01:30:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ผ.อ.นี่ใช้ทุกวิถีทางเลยนะที่จะหาทางเอาสาวมาจนได้
ช่างเก่งจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

nsrichantamit

ผอ ได้ตัวคั่นมาช่วย แถมสบายตัวเลย เฒ่าเข้ม กลายเป็นค้างเลย นึกว่าได้ได้อีกคนล่ะ

therasak

ทั้ง ผอ.และภารโรง สายหื่นจริงๆ น่าจะโดนตัดซะหน่อยนะไม่เลือกเลยว่าใครเป็นใคร

yasa

ผอ.ท่าจะอดอยากละเรื่องนี้อดกินเด็กได้ไง

victer12345

dikky

มีแบบผอ.จัดเด็กบ้างไหมครับตอนนี้กำลังเป็นข่าวเลยครับ

swss2511

ผ.อ.ตัวดีเล่นแผนชั่วเลยเสียวครั้งเดียวคงไม่พอแล้วแบบนี้

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ลุง ภารโรง ไปแล้ว..
ผ.อ. ก็ไปแล้ว...
ยังเหลือ นักเรียนนะ

azerothx

samsung014

ผอ.ร้ายจริงๆ ต่อไปคงได้มากกว่าเงินที่ต้องจ่ายแน่ๆ อิอิ

Swanzz

ผ.อ แม่งร้ายได้ใจได้ทั้งเยดได้ทั้งเงิน 

Whoo Amm Ii

hanabombam

แหม่ ผอ. ได้เสียว แล้วยังได้เงินอีก สุดๆ อ่ะ

suriyamahajit

snoob

::Glad::ผอ.นี้ร้ายครับชอบแนวลุงเข้มมากกว่า