ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอความช่วยเหลือครับ

เริ่มโดย gtr12345, มกราคม 25, 2018, 10:03:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gtr12345

คือผมเข้าระบบด้วยuserเดิมไม่ได้ครับ. ระบบขึ้นว่ารหัสผิดตลอดเลยครับ

areja

ยูสเดิมคุณคือ ไม่บอกมาจะตรวจสอบได้หรือจะได้รู้ว่าโดนแบนหรืออย่างไร ทำไม่ใช่ ยูสนั้นไม่ได้.. ::Fighto::

gtr12345

ครับ    ยูส เดิมคือ gtr2520
                                           ครับขอรบกวนช่วยดูไห้หน่อยครับ

areja

เอ๊ะ ยังอยู่นะ ลองรีเซตและลองเข้าไปตอบรับจากเมล์ของคุณดู ได้ไม่ได้ลองดูนะ