ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narumi

อิอิ เรื่องใหม่ น่าติดตามครับ ขอบคุณที่แปลๆๆมาให้ได้อ่น ครับ ::Glad::

bomkungneo

นานๆได้เห็นแนวจับเวลาซักที นาฬิกามันไม่มีผลเสียอะไรเลยหรอ

nikkyp

มีภาคต่อมั้ยครับ อยากได้ว๊าปจังครับ ชอบแนวนี้สุดครับ ขอบคุณมากเลยครับ

iamno0015

ส่วนมากพวกที่ใช้อุปกรณ์เสริมแบบนี้ ตอนจบจะจบไม่สวย แน่นอนถ้าไม่กลัยใจ รอชมตอนจบนะครับ ::Horror::

Peck23

มันก็น่าจะมีจริงๆเนอะ. เป็นพระเจ้าในโลกนี้เลยก็ว่าได้

pk170

ถ้านาฬิกาหยุดเวลาจะมาแนวนี้ตลอด...แต่ก็ชอบ

toffies

นานๆจะมีแนวนี้มา สุดยอดมากๆเลยครับ ไม่รู้จะหาคำไหนมาพูดเลยทีเดียว

pooman

นาฬิกาหยุดเวลาส่วนมากจะเจอแต่ใน AV แต่แบบนี้ก็เป็นอะไร ที่ยิดมากครับ

Xzone Jin

phoenixcrossx

สงสัยตาลุงนี่จะทำให้ท้องทั้งเมืองแน่ๆเลย