ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

merman10

::Angry::แนวนี้เลยที่ชอบมากอยากได้นาฬิกาบ้างจัง

SMOKER11

อือหือ แนวหยุดเวลาของเกาหลี

อยากหยุดเวลาได้บ้างจัง

jojoji12

สนุกอยากอ่านต่อ ปล.ขอบคุณคับที่แปลไห้อ่าน

negazero

เรือนนี้ไม่ใช่ของเพื่อนหรอกนะ 555555
แต่ดูบทจากนี้แล้วคิดว่ามีอะไรที่ลึกลับนะ

KFzzz

อยากให้ไปเอาพวกดารานางแบบให้หมดเลยรับรองจะสนุก

resistance

หวังว่าพระเอกจะโดนกรรมตามมสนองบ้างนะครับ

intanianoi

สงสารสาวๆในเรื่องจัง ไม่รู้จะท้องหรือเปล่านะ

wichon not

เมื่อไรจะมีใครทำนาฬิกาหยุดเวลาแบบนี้บ้างหน่อ จะจัดให้สาสม

ifamily03

นานๆทีมีภาพสีก็เข้าท่านะครับ แต่ลายเส้นดูรีบๆไปหน่อย แล้วก็เนื้อหาค่อนข้างเดาทางง่ายไปนิดนึง เหมือนมีเรื่องแนวๆเดียวกันนี้มาสองสามเรื่องแล้ว
ปล.เดี๋ยวอ่านจบมา edit เพิ่มครับ

แก้ไข ตอบคำถาม ถ้ามีจริง เอาไปหาเงินแล้วมาทำกับสาวๆที่มีรีแอ๊คชั่นดีกว่าครับ ทำนิ่งๆกับหุ่นแบบนี้อารมณ์มันไม่ขึ้นจริงๆ เหมือนเอากะตุ๊กตามากกว่า

bb bb

เกริ่นก้อเด็ดขนาดนี้แล้ว ที่เหลือต้องห้ามพลาด

tcm12599

แค่เดินผ่านสวนสาธารณะยังป่วนเขาขนาดนี้ เข้าโรงพยาบาลไปนี่ คุยวุ่นกันทั้งโรง ::DookDig::

nutza019

::Oops:: แหม่แค่ครึ่งทางแรกก้อมันสะขนาดนี้แล้ว แต่ผมเดาว่าครึ่งหลังอาจจะมีหักมุมได้เพราะแนวใช้ของทีไรมันจะมีเซอร์ไพรทุกที  ::Evil::

::Sweat:: กำไม่มีเซอร์ไพรแบบที่คิดแฮะ 55 ถ้ามีนาฬิกาแบบนี้จิงคงจะสนุกน่าดูคงจะสบายจนไม่ต้องทำอะไรไปทั้งชาติเลย  ::Evil::

untraman114

misterpetch

เป็นผมจะไปเอากวาดของที่อยากได้แต่ไม่มีปัญญาซื้อมาให้หมด