ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonxxxx

อ่านส่วนแรกจบแล้ว รู้สึกอยากชกหน้าหมอนึ้ขึ้นมาเฉยๆ

joulez

หารัยลงท้องมั่งนะ เดะฟ้าเหลือง จัดหนักจริงๆ

เพิ่มเติมครับ

ผมคงทำอย่างอื่นแน่ แบบนี้มันก็แย่ไป

mnopqrst

mmmmmmmmmmmmmmm

น่าจะจบไม่สวยเท่าไหร่ต้องรออ่านที่ซ่อนไว้ก่อน

xonly-1322

จัดหนักมาก ๆ เพิร่มต้นแบบนี้เลยอยากรู้ตอนจบว่าจะเป็นยังไง ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou::

Tosapon Sb

jinpin

แค่ 4 คนแรกก็น่าอิจฉามากพอแล้วครับ ผมยังอยากมีนาฬิกาแบบนี้บ้าง

saoflost

ลุงแกจะโดนบทลงโทษอะไรไหมนะ
ถ้าเป็นผมผมเดินเข้าพวกมหาลัยกับโรงเรียนแน่นอน

Mika Sarawat

johnywalker

ไอ้ลุงนี่ดิบมาก ไปโรงบาลคงจะเป็นโรคจิตด้วยสินะ ถ้าเป็นผมจะบึ่งไปมหาลัยก่อนเลย 555

petchl

ไม่น่าจะจบสวยแฮะ เรื่องแนวนี้แบดเอนตลอด

Soseng

กำลังมาเลยครับ อยากหยุดเวลาได้บ้างเลยย ขอบคุณครับ
อ่านจบแล้ว้ามีจริงคงไม่ต่างกันมาก 55555