ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Heiji Hinakata

ชอบแนวนี้มากเลย มีแนวนี้ค่อนข้างน้อยที่จะมีคนนำมาแปล ส่วนใหญ่เสพจาก eng กับ raw

นาฬิกาในฝันของชายหลายคน นึ่กถึงดร.สลัมป์เลย ขานั้นเล่นซะตัวเองแก่ไปเลย

edit ถ้ามีนาฬิกาแบบนี้คงใช้ไม่ต่างกับคนในเรื่อง

XYZ

แนวนี้อ่านทีไรก็สนุกครับ แต่ตอนจบไม่รู้ลุงจะโดนแะไรบ้าง

ขอบคุณครับ

nuang12308

karn1789

ชอบแนวนี้มากกกลุยลึกๆ ต่อจาก รพ แล้วไปโรงหนังต่อเลย

Paisan Taopinkeaw

น่าจะจบแบบ เยมั่วจนสมใจ นาฬิกาดูดพลังชีวิตงี้ป่าว เดาเอง

etracker

นานๆ จะได้เข้ามาห้องการ์ตูนสักทีนึงครับ มาถึงก็เปิดเจอเรื่องนี้ สุดๆ ไปเลย ขอบคุณมากครับที่ขยันแปลมาให้อ่านมากมายขนาดนี้

แก้ไข : ถ้าได้บ้างคงเอาไปหาเงินมาเปย์สาวล่ะครับ ได้แบบเค้ารู้ตัวน่าจะมันส์กว่าไอ่หมอนี่

zeroboy

หืม ภาพสวยงามมากครับ  ::Bloody:: จะเกิดอะไรขึ้นต่อไป

dekren

davidkit

Gor

ทำไมไม่เดินไปเจอนาฬิกาแบบนี้บ้าง......แต่ตอนจบจะสวยงามไหมเนี่ย

sniperteam

มีนาฬิกาแบบนี้จริงก็ดีนะ แต่ก็ไม่ชอบเอาแบบหุ่นไม่ตอบสนอง แต่เลือกได้กะทำ ตื่นเต้นไปอีกแบบเหมือนกัน ขอบคุณครับ

sniperteam

แตพออ่านจนจบมีนสฬิกาแบบนี้กะดีแหะ ตื่นเต้นไปอีกแบบ เพราะคนโดนจะมารู้สึกตัวอีกทีตอนเวลาเดิน แถมความรู้สึกตอนโดนเอาตอนหยุดเวลาตามมาให้รู้สึกต่อ ได้อารมย์ไปอีกแบบ