ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 47 : ย้ำรอยรักนาถลดา Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 26, 2018, 01:10:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offroad

pp1659

น้องนาถเจอคารมตาเฒ่าเจ้าเล่ห์เข้าไปเคลิ้มเลย ถึงคิวยัยอุ๊แล้ว

a_lex

readinggg

kanrebako

ลุงพลจัดการน้องอุ๊ด้วยแล้วซ้ำหมอพลอยต่อเลย

pimmy121

ยัยอุ๊นี่วุ่นวายมากเกินไปละนะ สงสัยตอนหน้าต้องจัดเธอแล้วนะลุงพล เก็บเข้าทีมเมียกันเถอะ

Pongsathorn Weerahong

ขอจัดทิ้งทวนภาค1 ยัยอุ้ให้สมกับคนสุดท้ายในภาคนี้ เอาแบบฟ้าเหลืองกันไปเลย

sniperteam

น้องนาถติดใจของจริงละสิทีนี้ ตั้งตารอจุดจบอุ๊มากครับ ขอบคุณครับ

สุดยอด ประทานพร

น้องนารถเอ้ยยยยย ติดใจจนได้
เดี๋ยวหมอพอยต้องกลับมาหาเทพบุตรวัยดึกแน่ๆเลยทนไม่ไหวหรอก

mikufc

ขอบคุณมากครับ ที่บอกตัวพลิกเกมนี่หมายถึงน้องนาถจะผสานแตกฮาเร็มตาลุงได้รึเปล่าครับ จะจบแล้วลุ้น happy harem อยู่เหมือนกัน

pongsap

maitree_kongton

น้องนาถยังอ่อนหัดมากเมื่อเทียบกับบรรดาเมียทั้งหลายของลุงพล หากฮาเร็มของลุงถึงการล่มสลายน่าจะเป็นน้องนาถนี่แหละที่ลุงยังเก็บเป็นต้นกล้าสำหรับขยายพันธ์ได้ต่อไป

paoimpreza

น้องอุ๊จะพลาดท่าให้ลุงพลแบบไหนกันนะ น่าลุ้นจริงๆ