ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 1 คุณชายกับยัยดาว

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 26, 2018, 02:19:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

เปิดเรื่องมา ก้อสนุกเร้าใจขนาดนี้ ตอนต่อๆไปน่าติดตามมากๆ

jinpin

ผมเชียร์น้องดาวโดนเปิดซิงครับ

xvenomz

หลากหลายแนวครบจบในเรื่องมากครับ แนวสาวน้อยวัยขบเผาะที่แทรกบรรยากาศมากำลังดีครับ

ryg123456

น่าติดตาม ชายจ้องฟัน ไม่คิดจะมีครอบครับ น่าติดตามครับ

sdghy fdghude

633sqd

นึกว่าผู้การถวิลเป็นเจได มีดาบแสงด้วย อ่านอีกบรรทัดไม่ใช่นี้นา  ::HoHo:: ยังว่าพ่อนกเรื่องโน้นไม่ค่อยมีบท มีเรื่องแยกนี้เอง  ::WowWow::

jibxonly

เริ่มมาก็จัดหนักเลย น่าติดตามๆ

spr566

มีทั้งก่อการร้ายและก่อการรักแบบนี้ มันส์แน่ ๆ

jachal

johnywalker

อ่านสนุกดีครับ ตอนเข้าไปช่วยตัวประกันก็สนุก แต่ออกจะโม้มากไปหน่อย
ถึงแม้พระเอกของเราจะชื่อ"นก" แต่ท่าทางจะไม่นกแล้วนะครับ

Peera canalitartis

เปิดเรื่องมาอลังการดีครับ น่าจะเร้าใจ  ::Shy::

cd13579

อ้างจาก: 633sqd เมื่อ มกราคม 26, 2018, 10:13:39 ก่อนเที่ยง
นึกว่าผู้การถวิลเป็นเจได มีดาบแสงด้วย อ่านอีกบรรทัดไม่ใช่นี้นา  ::HoHo:: ยังว่าพ่อนกเรื่องโน้นไม่ค่อยมีบท มีเรื่องแยกนี้เอง  ::WowWow::

มุขนี้ให้10/10 ครับ ลั่นเลย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Nong5670

มาเรื่องนี้จัดหนักจัดเต็มตั้งแต่เริ่มเลย ระวังหมดแรงนะหมวดอินทรี

peddo

ว่างๆ คุณชายต้องสอนงานให้ว่าที่พี่เขยหน่อยนะครับ พี่แกไม่เอาอ่าวจริงๆ เรื่องผู้หญิง ส่วนคุณชายนี่จะได้น้องดาวควบน้องฟ้าหรือเปล่า อย่าให้สุดท้ายกลายเป็นชายไทย ใจกล้าขาสั่นกลัวลูกแมวนะครับ สนุกดีครับ แต่ทีมพระเอกเก่งไปหน่อยนะครับ อาจเพราะเป๋นแค่เรียกน้ำย่อย ระดับคุณชายต้องเจอหนักหน่อย  ขอบคุณครับ