ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 1 คุณชายกับยัยดาว

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 26, 2018, 02:19:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxx559

แค่เปิดเรื่องมาก็สนุกแล้วครับ รอติดตาม

axon13

เขียนดีมากเลยคับ เนื้อเรื่องเข้มข้น เหมือนดูละครบู๊ ที่มีฉากเสียวครบเครื่อง

wiseman

อ่านแล้วเหมือนดูหนังแอคชั่น สนุกมากครับ เลิฟซีนก็เด็ดทันใจมากก

BuffFun

สนุกทั้งบทบู๊ และบู๊บนเตียงเลยครับ เนื้อเรื่องก็น่าติดตาม 

TTT_TTT

ัuffa555

เปิดได้น่าสนใจมากเลยครับ ชอบแนวตำรวจด้วยสิครับ  ::GiveMe::

napakon

บู้สนั่นเมืองนึกว่าเรื่องแอคชั่น มันส์ไปอีกแบบ บู้บนเตียงก็เสียวได้ใจ ต้องติดตามละงานนี้ ฟ้าหรือดาวจะโดนจัดต่อไป

masterelectrode

ชอบฉากบู๊มากเลย มันมากๆ ยิงกันสนั่นเมือง

ppeak

น้องสาวพี่จืดนี่น่าจะอร่อยกว่าพี่เยอะเลยนะครับ รอติดตามๆ

pk170

Anadrid

เเรกเจอก็มีเรื่อวสะแล้วต่อไปคงเสียวกว่านี้เน้

Wanchai Kruama

typhoon41

ตอนแรกก็สนุกแล้วครับ เดินเรื่องไวกว่า out of เลยดูไหลลื่นกว่าเยอะเลย

hanabombam

ดีละครับที่ใส่ถุง ไม่หลงคารมตามไป ไม่ใส่ถุงท้องขึ้นมาจะยุ่ง และที่สำคัญป้องกันโรคด้วย

nesta319