ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.6 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By Hyp

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 26, 2018, 06:40:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้าว...ต่อเลย...ถึงไหนแล้วนะ ดูซิว่าตาแก่จะได้ซวบสาวคนไหนต่อ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์กันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

xonly-809

progess

เดี้ยวได้มีสวิ้งกิ้ง พ่อจะสอนโชวตะเอาเมกุมิ แล้วพ่อไปเอากับพี่สาวแน่นอน

eka1325

เด็กเจอคนแก่ติดใจเลยนะ  แบบนี้  เมียรู้ขึ้นมาจะตายไหมนะ  เอาใจช่วยลุงอยู่นะ  อยากเจอแบบนี้บ้าง  ขอบคุณครับ  สนุกทุกตอน

elviswhat

Gunitle

เรื่องนี้มีอะไรให้ลุ้นเยอะดีจัง  รอตอนต่อไปเลยครับท่าน ิป

exsoldier

tkung

keatmano

ความลับแตก แต่เดาว่าคุณพ่อคงให้ลูกชายลองเป็นฝ่ายรุกกเพื่อรักษาโรคแต่งตัวข้ามเพศ แล้วในทีสุด ลูกชายแลแฟนลูกชายก็เข้าร่อง..เข้ารอย เสียที  ::HoHo::

css001

ขอบคุนครับ ตกลงไอ้โตตะเป็นเกใช้ไม่เนีย พ่อเเมรงเอาไปกินหมดเเน่ทุกคนเลย เสร็จพ่อมันหมดระ

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

yoshitoki

ขอบคุณครับ จริงๆแล้วเธอติดใจใช่แมะบอกมาตามตรงเลยดีก่าโด่เอ้ยลุ้นซะตัว(ลำ)แข็ง ::Goaway::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

(S)Kater

กรรม เมกุมิของผมเปลี่ยนไป  ::Angry:: ต้องโทษอิลุง อิพยาเทครัว

แล้วไม่ต้องมาทำเป็นตกใจ โอตะมันแค่แต่งหญิง แต่เอ็งสวิงเขาทั้งบ้าน  ::Touchy::

แต่แบบนี้เมกุมิก็น่ารักไปอีกแบบ มีแฟนแบบนี้คุยง่ายแค่สกิดก็ติดไม่ต้องสต๊าด

แต่พักหลังๆถ้าเจอแบบนี้คงแย่ เพราะร่างกายเริ่มไม่ไหว 55  ::Crying:: (หัวเราะทั้งนํ้าตา)
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

lak8719

Nabisca Sathu

รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ 555+ ได้อารมณ์เหมือนรอการ์ตูนรายสัปดาห์ให้รีบออกไวๆเพื่อจะอ่านเลยครับ ::Reader:: ::Thankyou::