ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนนสาวออฟฟิต 15

เริ่มโดย reak, มกราคม 26, 2018, 03:52:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

ผมกลับมาถึงบ้าน ก็เห็นน้องยีนใส่ชุดนอนแบบไม่ได้นอนรออยู่ (ปกติอยู่บ้านจะแก้ผ้ากันตลอด ถ้าวันไหนอยากยั่วเป็นพิเศษน้องยีนเค้าถึงจะใส่ชุดนี้) ถามผมวันนี้เอาถุงยางขอบตาแพะติดมาด้วยมั้ย ผมบอกเอามา2อัน น้องยีนเลยยิ้มอารมณ์ดีเป็นพิเศษ บริการผมเต็มที่เหมือนอดอยากมานาน ขนาดทั้งๆที่โดนมา2วันติดยังไม่หายอยาก ผมเองก็จัดเต็มทั้งดูดทั้งเลีย เย็ดหีเย็ดตูด ร้องครางลั่นบ้าน บรรเลงเอาจนหมดแรงจน พอผมแตกก็คว้าควยไปดูดกลืนน้ำว่าวลงคอจนหมด ผมแช่ควยคาปากน้องยีนสักพักแล้วค่อยๆชักควยออก น้องยีนเองคงจะเพลียจัดกินน้ำควยผมปุ๊บก็หลับไปเลย ผมนั่งดูเวลาจะเที่ยงคืนแล้ว ออกมาจากบ้านช่างก็2ทุ่มกว่า ป่านนี้แนนจะเป็นยังไงบ้าง เห็นช่างบอกว่าจะจัดเต็มด้วย ขนาดแค่คืนเดียวหีแนนยังหลวมกลวงโบ๋วขนาดนั้น คืนนี้คงหีบานยิ่งกว่ากระหรี่ราคาถูกแน่ๆ ว่าแล้วผมก็หยิบโทรศัพท์ทักไลน์ไปหาช่าง บอกเป็นยังไงบ้าง สักพักช่างตอบมาแล้วเปิดคอลให้ผมดู ภาพเป็นที่เตียงนอน มีผู้ชายยืนสาวควยอยู่รอบๆเตียงสัก5-6คน เสียงเตียงลั่นเอี๊ยดๆ แล้วก็มีเสียงร้องครางทั้งผู้หญิงกับผู้ชายดังลอดเข้ามา ช่างพาเดินเข้าไปถ่ายใกล้ๆบนเตียง เห็นแนนกำลังนอนหงายโดนใครไม่รู้ประกบเย็ดหีเย็ดตูดแบบแซนวิสอยู่ มือก็กำควยคนที่ผมไม่เคยเห็นหน้าอยู่อีกข้างละควย ผมมองๆนับคนที่ลุมล้อมอยู่บนเตียงประมาณ10คนได้ ช่างหันมายิ้มให้ผมแล้วยกนิ้วโป้งให้ บอกแนนสุดยอดมาก เกือบ3ชม.ละเนี่ย ยังไม่ได้พักเลย แล้วช่างก็เดินกลับไปที่โต๊ะกินข้าว เห็นลูกน้องช่างนั่งกินเบียรกันอยู่3คน บอกผมว่า วันนี้อีแนนจัดเต็มจริงๆพี่ กระหรี่ยังอาย แล้วก็พากันหัวเราะ ช่างพาเดินไปดูกระป๋องเห็นมีเงินอยู่กองนึง ทีแรกผมก็นึกงงว่า จะถามว่าอะไร ช่างก็บอกว่าผมว่าแค่นี้ก่อนนะ กำลังมัน ผมก็อืมๆแล้วก็ทยอยส่งคลิปมาให้ผมสัก40-50คลิปได้ ผมก็มองน่าจะเป็นคลิปแนนคนเดียวนี่ละ แต่อาจจะยาวหน่อยเลยตัดเป็นท่อนๆมา ผมดูคลิปสุดท้าย ก็เห็นแนนโดนลุมเย็ดรูหีที รูตูดที คนที่แตกก็เปลี่ยนคนใหม่เข้ามาแทนปากก็ไม่ว่างคอยดูดควยให้อีกคนอยู่ แบบเมื่อกี้เหมือนที่ช่างคอลให้ดู คิดว่าคงเหมือนเดิมที่แนนเคยโดน แต่รอบนี้อาจจะเยอะหน่อย เท่าที่เคยเห็นจอยโดนก็ประมาณนี้ยังรับได้สบาย กับแนนที่หีหลวมขนาดนี้คงไม่เท่าไหร่ แต่ก็ยังสงสัยว่าไอ้พวกนั้นบอกว่าแนนเด็ดยังไง เลยเลื่อนขึ้นไปดูคลิปแรก พอเปิดมาก้เปนภาพในห้อง เสียงช่างถามแนนว่าพร้อมรึยัง แนนตอบกลับมาว่าเดี๋ยวก่อนแปปนึงจะเสร็จแล้ว แล้วช่างก้เอากล้องเดินออกนอกห้อง เห็นมีผู้ชายยืนรออยู่ประมาณ10 คน แยกจับกลุ่มกันอยู่ เท่าที่รู้จักแน่ๆก็ยามหนุ่มขี้ยาหน้าปุ ยืนอยู่กับลุงยามแก่ๆขี้เมากับเพื่อนแก่ๆอีกคน น่าจะเป็นเพื่อนกินเหล้าของลุงยาม อีก3คนเห็นใส่เสื้อวินมอเตอร์ไซด์ ถัดไปก็เด็กรุ่นๆอายุสัก20กว่าๆจับกลุ่มกันอยู่4คน น่าจะเป็นเพื่อนกัน แล้วช่างบอกพวกนั้นว่าคนละ500ครับ จะเย็ดกี่รอบก็ได้จนกว่าจะหมดแรง น้องเค้ารับได้ทุกอย่าง แต่เตรียมถุงยางมาเองนะ ทางกลุ่มวินมอเตอร์ไซด์กับกลุ่มวัยรุ่นก็ถาม สวยจริงเหรอพี่ แค่500เองนะ ถูกกว่ากระหี่อีก แล้วรับได้ทุกอย่างจริงรึเปล่า เย็ดๆอยู่ร้องไห้คืนตังไม่เอานะ ช่างยิ้มๆ บอกว่าเรื่องนี้ลองถามพวกยามดู ว่าเป็นยังไง น้องเค้าสวยจริงป่าว ยามรีบเสนอหน้าบอกว่า สวยสุดๆเลยพี่ หุ่นดีขาวจั๊ะ ดูดควยเก่งมากอะ เย็ดหีเย็ดตูดได้หมด กินน้ำควยทีนี่หมดหลอดจนปวดไข่ ขนาดลุงยามควยเหม็นๆน้องเค้ายังดูดให้เลย เพื่อนยามแก่รีบถาม จริงเหรอวะ ควยมึงเหม็นขนาดนั้น ตอนกูไปเยี่ยวกับมึงทีไร กลิ่นควยมึงนี่โคตรเหม็นจนกูยังแทบทนไม่ไหวเลย ยามแก่บอกน้องเค้าดูดควยกูจริงๆนะ ทีแรกกูนึกว่าน้องเค้าจะรังเกียจกลิ่นควยกู แถมกูเพิ่งจะเย็ดตูดน้องเค้าจนแตกคารูตูดมาด้วย แต่พอเอาควยจ่อปากได้อีคนสวยแมร่งก็รีบคว้าควยกูไปดูดไม่ปล่อยเลยวะ ว่าแล้วยามก็รูดซิบดึงควยออกมา ท่าทางจะเหม็นมากพวกกลุ่มเด็กวัยรุ่นกับกลุ่มวินมอไซด์ถึงกับบ่น ว่าลุงเคยล้างควยบ้างป่าวะ โคตรเหม็นเลย ลุงยามหัวเราะแถมยังท้าว่ากลิ่นควยกูขนาดนี้ พวกมึงเชื่อเถอะว่าอีคนสวยกล้าดูดแน่นอน ถ้ามันไม่ดูด วันนี้กูยอมเสียตังแล้วไม่เย็ดก็ได้ แต่ถ้าอีคนสวยดูดควยกูพวกมึงต้องให้กูเย็ดหีอีคนสวยก่อน แล้วลุงก็หัวเราะ วินมอไซด์คนนึงก็ถามว่าควยพี่ทำมานิดหน่อย อีนั่นมันจะรับได้รึป่าว เกิดหีฉีกขึ้นมาจะโทษเค้ารึเปล่า ว่าแล้วมันก็รูดซิบงัดควยออกมา กล้องก็จับภาพไป เป็นควยทำมาจริงๆ หัวควยโตมากเท่ากำปั้น ยาวน่าจะ 7 นิ้ว ตามลำควยมีมุกเม็ดใหญ่ฝังอยู่ 4-5 เม็ด ช่างมองแล้วยิ้มๆ บอกสบายมากพี่ หีอีนี้รับเข้าได้แน่นอน พวกกลุ่มวัยรุ่นที่ชำเลืองมองด้วยถึงกับบ่น ควยใหญ่ขนาดนี้ พวกผมขอก่อนได้มั้ยพี่ วินมอไซด์ก้หัวเราะ บอกค่อยว่ากัน เข้าไปกันก่อน จ่ายตังกันครบแล้วนี่ กูรอเห็นหน้าอีกระหรี่คนสวยจนควยแข็งหมดละเนี่ย แล้วคลิปแรกก็จบไป เปิดคลิป 2 มาเป็นภาพแนนกำลังแต่งหน้า เขียวคิ้วอยู่ แนนถามช่างว่าต้องแต่งเต็มขนาดนี้ด้วยเหรอ แค่นอนเอากันนี่อะนะ ช่างบอกว่าวันนี้มันมีเย็ดแบบพิเศษนิดหน่อยเพื่อแนนโดยเฉพาะ รับรองจะติดใจอยากได้แบบนี้อีก แนนก็อืมๆ วาดคิ้วต่อ ผมดูแนนที่กำลังแต่งหน้าแล้วสวยมาก คงแต่งเหมือน ตอนที่แนนเป็นพรีตตี้ ปัดหน้าบางๆ วาดคิ้วดัดขนตา ไดรผมยาวยืดตรงสลวยถึงกลางหลัง กล้องจับภาพหน้าสวยๆของแนนอยู่พักนึง พอแนนทาปากสีชมพูเสร็จก็ถามช่างว่าให้ใส่ชุดไหน ช่างเอาชุดในถุงส่งให้แนน ผมก็เพิ่งเห็นว่าที่แนนกำลังแต่งหน้าอยู่นั้น แนนไม่มีเสื้อผ้าใส่เลยสักชิ้น ยืนตัวขาวโพลนโชว์หน้ากล้องอยู่ พอดึงชุดออกมาแนนถึงกับบ่น ว่าจะให้แนนใส่ชุดนี้จริงๆอะ ช่างก็พยักหน้าให้แนนรีบใส่ จะได้เวลาแล้ว แนนก็หยิบใส่ เท่าที่ดูก็เป็นผ้าซีทรู คล้ายชุดนอนไม่ได้นอนที่ขายตามร้าน มีถุงมือสีขาวสวมถึงข้อศอกกับถุงเท้าสวมถึงโคนขาอ่อนเพิ่มเข้ามา กางเกงในจีสตริงด้านหลังเป็นสายเชือกด้านหน้าปิดแค่หมอยน้อยๆของแนนนิดเดียวด้านหลังไม่ต้องพูดถึง ถ้าแนนก้มลงก็คงจะเห็นหีแนนปลิ้นโผล่ออกมาแบบเต็มๆ เสื้อในก็บางๆปิดแต่เต้านม เว้าให้หัวนมโผล่ออกมาทั้ง2ข้าง พอแนนใส่ชุดเสร็จ ลูกน้องช่างถึงกับมองกันตาค้าง บอกว่าแนนสวยมากน่าเย็ดชิบหาย ชุดแมร่งก็โคตรยั่วเลย แค่มองถึงกับควยตั้งน้ำเงี่ยนเดินกันเลยทีเดียว กล้องก็จับภาพแนนตั้งแต่หัวจรดเท้า ผมเองถึงกับกลืนน้ำลายตามเลย ไม่คิดว่าแนนจะพอแต่งตัวแบบนี้จะสวยมากขนาดนี้ สมกับเคยที่เป็นพรีตตี้อันดับต้นๆของมหาลัยมาก่อน ยิ่งผิวที่ขาวอมชมพู กับชุดสีอ่อน ทำให้แนนดูเนียนไปหมดทั้งตัว ช่างบอกแนนให้โพสท่ายั่วๆให้ดูหน่อย แนนเองก็ทำตาม มีขยิบตา เม้มกัดปาก แอ่นซ้าย เด้งขวา โก่งตูด แอ่นหี หมอบคลานตูดโ่ก่ง จนถึงทำท่าแยกขาแบบตัว M ช่างให้แนนทำค้างไว้แล้วเอากล้องมาส่องใกล้ๆ สักพักก็หันไปบอกลูกน้องว่าให้เอาผ้ามาหน่อย ลูกน้องก็ถามว่าทำไม แนนเองก็ยิ้มเขิลๆคงจะรู้ตัว ช่างเลยเอากล้องส่องไปที่หีแนนแล้วชี้ให้ลูกน้องดู บอกลูกน้องว่าเอาผ้าไปเช็ดน้ำหีแนนให้หน่อย น้ำเยิ้มยืดไหลไปจนถึงร่องก้นแล้ว แนนเองก็เขิลหน้าแดงรีบเอาหมอนมาปิดหน้า ปากก็บอกว่าช่างเองที่บอกว่ามีจัดแบบพิเศษ แถมกินเบียรผสม(ยาปลุกเซ็กซ์)ไปด้วยหลายแก้ว น้ำเงี่ยนมันก็เลยไหลออกมา ลุกน้องช่างที่เอาผ้ามาเช็ด ก้เช็ดตั้งแต่ร่องก้นจนถึงรูหีแนน ก่อนจะเอาผ้ากดอุดเข้าไปในรูหีเพื่อซับน้ำในรูหีแนนอยู่แปป มันก็รีบถอดกางเกงคว้าควยที่แข็งเด่ออกมา จับควยจ่อรูที่ปากรุหีแนน บอกช่างว่าพี่ผมขอก่อนได้มั้ย มันทนไม่ไหวแล้ว แนนเองก็รีบอ้าขาดึงผ้าออกแอ่นหีให้ตรงควยลุกน้องช่างทันที ช่างบอกไม่ได้ อย่าเพิ่งให้แนนเปื้อนน้ำควยตอนนี้ รอจัดพิเศษก่อน เดี๋ยวได้เย็ดแน่นอนแต่ถ้าเงี่ยนไปยืนว่าวเอา ลูกน้องช่างทำท่าเซ็งๆแล้วก็ลุกออกจากเตียงไป แนนเองก็มองตามลูกน้องช่างตาเยิ้ม แล้วบอกว่าเดี่ยวแนนจัดให้พิเศษละกันนะ แล้วก็ยิ้มหวานให้ลุกน้องช่าง มันก้เลยยิ้มออกบอกได้เลย วันนี้พี่จัดเต็มแน่ๆ แหกหีรอเลยละกันนะแนนคนสวย แล้วช่างก็ส่งเบียรให้ แนนกินพร้อมกับผ้าปิดตาสีดำ ถามว่าถ้าแนนพร้อมก็ใส่ผ้าปิดตาได้เลย รับรองจะไม่ลืมวันนี้ไปอีกนาน แนนมองหน้าช่างแล้วยิ้ม กระดกเบียรทีเดียวหมดแล้ว แล้วก้ใส่ผ้าปิดตาที่ช่างให้ บอกช่างว่าโอเคร...แนนพร้อมแล้ว.....แล้วคลิปก็ตัดจบไป

johnywalker

::Orz:: น้องแนนนี่ กระหรี่ยังอายเลย
กระหรี่โดนเพราะอยากได้เงิน แต่น้องแนนโดนเพราะอยากโดน

amtorff73

500 ทั้งคืน จะเอาคุ้มไปไหนครับเนี่ย อนาคตยัดได้สามดุ้นแน่ๆเลยครับ

conx96857

26916