ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 8

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 27, 2018, 03:07:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamlk

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 8

ครึ่มมมมมมม !!!!!!! ซู่ๆๆๆๆๆๆๆๆ ครึ่มมมมมมมมม !!!!!!!!! ซู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!!

เสียงฟ้าร้องและสายฝนยังคงหลั่งมาอย่างไม่ขาดสายในค่ำคืนแห่งพายุฝน ในห้องนอนของคฤหาสน์หรูแห่งหนึ่งย่านลาดพร้าว

"อย่าค่ะ ลุงหนาน อย่า จอยขอร้องล่ะ !!!!!!"
"เป็นเมียลุงเถอะนะคุณหนูจอยของลุง ตอนแรกมันจะเจ็บปน่อยนะ แต่เดี๋ยวคุณหนูจอยจะรู้สึกดีอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนเลยล่ะ"
"อย่าค่ะ ลุงหนาน อย่า ฮือออๆๆๆๆๆๆ !!!!!"

คุณหนูจอย ลูกสาวคนเล็กของคฤหาสน์แห่งนี้ กำลังนอนเปลือยกาย อวดร่างงามขาวผ่อง อยู่บนเตียงสีขาวโพลนในห้องนอนของเธอ ขาขาวเรียวทั้งสองข้าง ถูกไอ้ลุงหนานคนสวนตัวแสบจับอ้าออกจากกัน และจ่อท่อนลำสีดำเมื่อมขนาด 8 นิ้ว ของมันเข้าที่ปากรู มันถูไถหัวลำไปกับปากรูเพื่อนเป็นการเย้าแย่รูพรหมจรรย์ของลูกแกะตัวน้อยๆ ซึ่งกำลังจะเป็นเหยื่อของหมาป่าเฒ่าโดยไร้ทางหนี  มีน้ำใสๆ หล่อลื่นออกมาตามปากรูสวาทของเธอเล็กน้อยจากความเสียวที่ถูกปลายหัวลำของมังกรยักษ์ถูไถหยอกเย้าไปมา ไอ้ลุงหนานค่อยๆ สอดหัวลำของมันเข้ามาในรูพรหมจรรย์ของเธอ

"อ๊า โอ๊ยยย ลุงหนานนน อย่า ค่ะ จอยย เจ็บบบบบ !!!!! ฮืออออๆๆๆ"

เพียงแค่หัวลำของมันพยายามแหวกรูพรหมจรรย์ของเธอไปได้เพียงนิดเดียว ร่างงามก็ดิ้นพรวด คุณหนูจอยพยายามเขยิบตัวหลีกหนีการขยี้พรหมจรรย์ของไอ้ลุงหนาน แต่กลับถูกมือทั้งสองข้างของมันกดสะโพกเธอไว้แนบกับเตียง และพยายามดึงร่างงามเข้าหามันเพื่อสอดท่อนลำขนาดยักษ์เข้าไปในรูพรหมจรรย์ของเธอ

"โอ๊ยยย ลุงหนานน อย่า จอยเจ็บบบ เอาออกไปนะ ฮือออ !!!!!!!"

"โอ๊ยยยยสสส์ !!!!!!!!!!!!!!"
"อาสสสสส์ !!!!!!!!!!!!!!!!!"

ทั้งสองฝ่ายต่างครางกระสานเสียงพร้อมกันเมื่อต่างคนต่างหลั่งน้ำแห่งความสุขของตัวเองออกมา สาวจอยหลับตาพริ้ม ใบหน้างามแดงซ่าน ผมยาวสลวยยุ่งเหยิงไปด้วยเหงื่อสาที่พึ่งจะเสียความบริสุทธิ์ เธอรู้สึกถึงน้ำอุ่นๆร้อนๆที่กระฉูดอยู่ในรูสวาทของเธอ ไอ้หนานแช่ท่อนลำของมันไว้จนน้ำกามหยดสุดท้ายของมันไหลออกมา

พล๊อกกกกกกก !!!!!!!!!!!

มันจัดการถอนท่อนลำของมันออกมา มันมองดูรูสวาทของคุณหนูจอยที่กลวงโบ๋ มีน้ำกามขาวขุ่นของมันไหลย้อยออกมาเปรอะตรงผ้าปูเตียงปนกับน้ำรักและเลือดพรหมจรรย์ของสาวจอย มันมองดูร่างงามที่นอนเปลือยกายหอบเหนื่อยหลับตาพริ้มอยู่บนเตียงอย่างเหนื่อยอ่อน มันค่อยๆล้มตัวลงนอนบนเตียงสีขาวโพลน ดึงร่างงามของนางฟ้าคนสวยที่ถูกมันพิชิตพรหมจรรย์โดยสมบูรณ์เข้ามากอด และนอนหลับลงอย่างมีความสุข 

....................................................................................................................................................................

............................................ โปรดติดตามตอนต่อไป .......................................................

ปล.เขียนแต่ละทีน้ำแทบพุ่ง กว่าจะเสร็จแต่ละตอนเสียไปหลายน้ำ ขอคอมเม้น หรือคำขอบคุณสักนิดเพื่อเป็นกำลังใจในการเขียนต่อๆไป สักนิดก็ยังดีนะคร้าบบบบบบบ ขอบคุณที่ติดตามคร้าบบบบบบบบ

^____^

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

morekung

ว้าว ในที่สุดคุณหนูจอยก็เสร็จลุงหนาม ต่อไปจะมีอะไรตื่นเต้นอีกบ้าง รอๆๆ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

bb bb

แหม่ สุดท้ายก้อเสร็จลุงจริงๆ ต่อไปจะไม่ใช่แค่ลุงแน่เลยแบบนี้

patiwat

มาเจอตอนดึกๆแบบนี้ก็เสียวสิครับ สุดยอดมาก  เป็นกำลังใจให้นะครับ

br007

ขอบคุณครับ
คราวหน้า ขอน้องจอย เสรจกับหลานลุงนะครับ

lllllmoolllll

#ทีมลุงหนาน ผมเชียร์ลุงหนานมาตั้งแต่ต้น ในที่สุด  ::Fighto::

nooy01

ผมลุ้นตั้งแต่ตอนแรก ว่าคุณหนูจอยจะต้องเสร็จลุงหนานแน่ๆ และแล้วก็โดนลุงหนานจัดจริงๆ สงสัยหลังจากนี้คุณหนูจอยคงจะต้องโดนอีกหลายคนแน่ๆ ถ้าให้เดาจากชื่อเรื่องนะครับ #ขอบคุณสำหรับตอนที่ 8 นี้นะครับ มาเร็วสมใจเลยครับ

4ylnox

เป็นเรื่องที่เขียนได้น่าติดตามมากเลยครับ เข้าถึงอารมณ์เลย

holovelove

เหงาๆ

eka1325

คุณหนูจอยโดนเปิดแล้วแบบนี้คงร่านขึ้นอีกหลายเท่า  แบบนี้จะโดนใครอีกหนอ  สนุกครับ

taton

ชอบช่วงบทเสียวมากครับ แต่งได้สุดยอดจริงๆ ว่าแต่ลุงหนานนี่จะอึดเกินไปไหม?  ::Waiting:: (สงสารหนูจอยบ้างนะ)

aum691

ในที่สุดลุงก็ทำสำเร็จซะที สุดยอดเลยลุง

airfoxus

ในที่สุดคุณหนูจอยก็เสร็จลุงหนานจนใด้ แบบคุณหนูจอยเนี่เจอลีลาสุดยอดแบบลุงหนานเข้าไปสงสัยติดใจแน่ๆแบบนี้ต้องมีซ้ำเอาให้หลงจนถอนตัวไม่ขึ้นครับ

nipon

จอยสาวน้อยเสร็จคนสวนแล้ว...ต้องมีต่อ ขอบคุณครับ

Lert Nil

ช่วงนี้เหมือนเรื่องเฒ่าจน ๆ กับวสาวคุณหนูจะเป็นที่นิยมนะ