ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กดลืมรหัสผ่าน แต่ไม่ได้รับ email ครับ

เริ่มโดย pftg, มกราคม 27, 2018, 03:38:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pftg

เรียน ทีมงานที่น่าเคารพรัก

ผม ใช้ user: pft ครับ
ซึ่งลืมรหัสผ่าน และพอใส่ email เข้าไป เพื่อที่จะรีเซ็ต ก็ไม่ได้รับ email แต่อย่างใดครับ
email ที่ใส่ เป็นอันที่ถูกต้อง เพราะในระบบแจ้งว่า ส่งไปทาง email แล้วครับ

email: [email protected]

กราบเรียนทีมงานช่วยดูให้ผมด้วยครับ
ขอบพระคุณครับ
Pft

areja

pftg

ไม่มีเลยครับท่าน
ถ้าอย่างนั้น ผมจะขอเปลี่ยนอีเมล์ที่ผูก account ได้ไหมครับ
ขอบพระคุณครับ

areja

ก็ใช่อันนี้ไปเลย ของเก่าจำได้ค่อยกลับไปใช่เน๊าะ..