ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[[Regdic]] Nyuuhakushoku no Iyashi บ่อนํ้าร้อนพักใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2018, 09:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kaithai

เรื่องนี้ ให้ คุณแม่เป็นนางเอกเลย

จัดการหมดจดมาก ทั้งลูกสาว ลูกเขย

ฮ่าๆๆๆๆ

แม่ยายให้3ผ่าน งานง่ายเลยทีนี้  ::WowWow::

Clock “work” Planet

klpnklpn

สนุกมากครับ แรกๆ เช้ามาดูเฉยๆ แต่อ่านจนจบเลย

สายเส้นต้นฉบับสวยดี

แปลได้ "ไทยๆ" ดีครับ อ่านแล้วไม่รู้สึกติดขัดอะไรเลย

ขอบคุณครับ สนุกจริงๆ

น่าจะติดมาจากกาตูนปกติหลายๆเรื่องที่ชอบอ่านน่ะครับ สำนวนแปลเลยไม่เป๊ะจากEngมาก มาเรียบเรียงใหม่เองแต่ไม่ให้เนื้อเรื่องมันเพี๊ยนพอ

as72340639

MΞLODY

ดูเหมือนอยากได้ลูกเขยมากเป็นพิเศษคุณแม่ยายเลยจัดให้ทุกอย่างเลย โอริเบะจังนี่ก็ไม่กั๊กเล้ย ::DookDig::

ชอบลายเส้นของจารย์ Regdic มากเลยนะแต่หางานแปล eng/thai ยากมาก เลยไม่ค่อยได้อ่านเท่าไหร่

ปล.เห็นด้วยเรื่องเม้นท์นะ ในฐานะคนแปลผมก็ไม่ได้อยากได้คำขอบคุณหรอก แค่อยากรู้เฉยๆว่าคิดไงกับเรื่องก็แค่นั้นเองนา
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

cookiemonster

ohm2999

ไครนวดไครกันแน่ แม่ยายเป็นใจซะด้วย

ถึงกับเปลี่ยนป้ายหน้าทางเข้าจัดให้อยู่สองต่อสอง เสร็จแล้วคงกั้นป้ายชำรุด  ::HoHo::

xtazy

ตอนมาเป็นลูกค้า กลับออกไปได้เป็นเจ้าของ อิ อิ

eiaws

โอโหหหหห คุณแม่วางแผนยกลูกสาวให้ขนาดนี้ แล้วยังมาขอบคุณอีก ... ตอนสุดท้ายอยากรู้จริงๆไฟที่ถูกเติมนี่มันไฟอะไรกันแน่นะ

อาจจะเป็นไฟราคะแทนไฟสู้หางานเก็บเงินนะ  ::Sweat::

ipor

bigboy001

::Bloody::  ไอหนุ่มไม่เอาก็บ้าแล้ว เจ้าของกิจการอาบน้ำแร่ รวยจะตาย แถมลูกสาวก็สวยสุดๆนมใหญ่ด้วย โหยยมีความอิจฉา..

asdf4321

คุณแม่อ่านเกมส์ขาดจริงๆ สร้างสถานการณ์ให้ลูกสาวโดนเปิดซิงซะอย่างงั้น

เนื้อเรื่องดี ภาพสวย แปลเยี่ยม ให้ห้าดาวเลยครับ

ขอบคุณคร้าบบ  ::Thankyou::
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Joker-