ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลังสวนครูนก ตอนที่ 1/2

เริ่มโดย GM-Jame, มกราคม 28, 2018, 12:29:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GM-Jame

หลังสวนครูนก ตอน ที่ 1
ผมชื่อ เจมส์ จะมาเล่าเรื่องสมัยมัธยมต้นให้ได้เสียวกันครับ
เรื่องมีอยู่ว่า ตอนนั้นผมเรียนอยู่ ม.3 โรงเรียนต่างจังหวัด
ค่อนข้างที่จะชนบทมาก แต่มันก็ไม่ใช่ประเด็นสำคัญอะไร
ครูนกเป็นครูประจำชั้นของผม ครูนกเป็นคนหุ่นอวบ หน้าตาดูดี ประมาณว่า ใครเห็น ก็คงจะชื่นชอบ ส่วนผิวนั้นก็ไม่ถือว่าขาว คือแบบว่าสะอาดสะอ้าน นมใหญ่มาก ต้องเน้นครับ เพราะว่าใหญ่มากจริงๆ ผมและผองเพื่อน ชอบคุยกันเรื่องนมของครูนก ซึ่งตอนนั้น อยู่ ม.3 ผมกับเพื่อน รู้สึกถึงการอยากรู้อยากลองเรื่องเซ็ก เป็นว่าต้องโหลดคลิปโป๊มาดูกัน สมัยนั้น โลกโซเชียว ต่างๆ ยังไม่ขนาดทุกวันนี้ครับ
คลิปโป๊ เป็นว่าต้อง ส่งบลูทูธ ต่อๆ แบ่งๆ กันดูกับเพื่อนๆในกลุ่ม คือ ในกลุ่ม เพื่อนผม จะมีกันอยู่ 3 คนที่สนิทกันจริงๆ
แบบว่ามีอะไร ก็คุยกันได้ไม่ปิดบังกัน คือไอ้ออฟ กับ ไอ้มอสครับ พวกผมยังไม่เคยมีเซ็กจริงๆกับผู้หญิงเลย เพราะตอนนั้นยังรู้สึก กลัวๆอายๆ ยังไม่กล้าครับ พวกผมได้แต่ ดูคลิปโป๊แล้วก็ชักว่าวเอาครับ พวกผม 3 คนก็จัดว่าหน้าตาดีครับไม่ได้หล่อเหลาอะไรมากมาย แต่ เวลาอยู่โรงเรียนมีแต่สาวๆมาจีบและขอเบอร์โทร คือพวกผมก็มีสาวๆคุยแหละครับ แต่ยังไม่มีโอกาสได้ จัดการเรื่องอย่างว่า
เรามาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าครับ ผมกับเพื่อน3คน เวลาเรียนจะชอบมองครูนกครับทุกส่วน แล้วก็จะมาพูดกันหลังเวลาว่างว่า ครูนกสวยว่ะ นมก็ใหญ่ หน้าตาก็ดี น่าเย็ดว่ะ
คือครูนกก็รู้แหละครับว่าพวกผมแอบมองแกอยู่เป็นประจำมีอยู่วันหนึ่ง ครูนกได้เรียกให้ไอ้ออฟเพื่อนผมไปยกหนังสือที่บ้านพักครู ซึ่งในกลุ่มผมไอ้ออฟมันหล่อกว่าเพื่อน และครูนกก็ดูจะชอบมัน และใช้มันทำนั่นทำนี่อยู่ประจำ
ไอ้ออฟเดินตามครูนกไปที่บ้านพักครู ไอ้ออฟเล่าให้ผมกับไอ้มอสฟังว่า ตอนที่ไปบ้านพักครู ครูนกได้พามันเข้าไปในห้องนอน ซึ่งจะไปเอาหนังสือและสมุดการบ้านที่ตรวจแล้วอยู่บนโต๊ะทำงาน พอเข้าไปแล้ว ครูนก ก็ได้บอกให้มันนั่งรอก่อน เดี๋ยวครูขอเข้าห้องน้ำแปบนึง พอครูนกเข้าห้องน้ำได้สักครู่ ก็ได้เรียกไอ้ออฟ บอกว่าเอากระดาษทิชชู่ อยู่บนชั้นวางของมาให้ครูหน่อย ไอ้ออฟบอกว่าตอนนั้นมันก็ไม่ได้คิดอะไร มันก็เลยหยิบกระดาษทิชชู่ไปยืนรอครูนกอยู่หน้าห้องน้ำ ครูนกเลยถามว่าได้ยัง มันก็เลยตอบว่าได้แล้วครับครู ครูนกเลยบอกมันว่าเปิดประตูแล้วมาเลย มันบอกว่ามันตกใจ แล้วมันก็ค่อยๆ เปิดประตู เข้าไป แล้วต้องตะลึงกับภาพที่อยู่ตรงหน้าคือ ครูนก ยืนเปลือยท่อนล่าง ในลักษณะดึงกระโปรงกับกางเกงในลงมาอยู่บริเวณหัวเข่า หีนั้นยังเปียกแฉะอยูเลย ไอ้ออฟตื่นเต้นและตกใจมาก มันกำลังจะรีบเดินออกจากห้องน้ำ ครูนกเลยดึงแขนมันเอาไว้แล้วบอกว่าอย่าพึ่งไป มานี่ก่อน เธอกับเพื่อนชอบดูครูไม่ใช่หรอ วันนี้ได้เห็นแล้วเป็นยังไง ไอ้ออฟอายมากไม่รู้จะตอบยังไง ครูนกเลยจับมือไอ้ออฟไปสัมผัสที่เต้านมอันอวบใหญ่ มันบอกว่าตื่นเต้นมากแทบจะหน้ามืด และล้มลงตรงนั้น ครูนกเลยบอกไอ้ออฟว่าครูขอพูดตรงๆเลยนะครูเงี่ยนมาก ครูไม่ได้มีเซ็กกับแฟนมาหลายเดือนแล้ว ออฟช่วยครูหน่อยสิ ไอ้ออฟมันบอกว่า มันยังไม่ทันได้พูดอะไร ครูนกก็เอามือมาจับที่ควยของมัน แล้วก็ถอดกางเกงมันออก แล้วก็บรรเลงอม เหมือน คนกำลังหิวกระหาย มันบอกว่ามันเสียวมากได้แต่ปล่อยให้ครูนกอม จนน้ำมันทะลักเข้าปากครูนกไปเต็มๆ ครูนกก็กลืนกินอย่างไปรังเกียจ แล้วหลังจากนั้นก็พามาเข้ามาในห้องนอน
ครูนกก็ผลักมันลงไปนอนบนเตียง มันก็เลยบอกครูไปว่า ผมยังไม่เคยเลยนะครับครู ครูเลยบอกมันว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวครูสอนเธอเอง จาก นั้น ครู้ก็จัดการบรรเลง คลอเคลียทุกอย่าง ไอ้ออฟ มันบอกว่ามันทนไม่ไหว เลยจับครูนกพลิกตัวลงนอนราบกับเตียง มันไม่รอช้า มันถอดเสื้อผ้าทั้งของมันและของครูออกหมด มันจับหัวควยมันยัดเข้าไปในหีครูนกทันทีจากนั้นมันก็บรรเลงไม่ยั้ง ทั้งกำนม พอมันโยกเข้าโยกออกเร็วขึ้นครูนกก็ครางไม่หยุด แล้วก็บอกมัยว่าอย่าแตกในนะ
ไอ้ออฟก็ไม่ได้สนใจอะไร เร่งจังหวะเร็วถี่ๆ มันเสียวจนทนไม่ไหวน้ำอสุจิมันเลยทะลักเข้าในหีของครูนกเต็มๆ จากนั้นมันก็นอนราบทับอยู่บนตัวครูนก แบบเหนื่อยไม่มีแรง ครูนกก็เลยถามมันว่าชอบมั้ย มันเลยตอบไปว่าชอบครับครู ครูนกก็เลยบอกมันว่า พอละไปใส่เสื้อผ้าไป เพื่อนคงรอนานละ
จากนั้นครูนกกับไอ้ออฟ ก็ยกหนังสือๆ เดินตามกันมา
แต่ผมกับเพื่อนในห้องก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะใครจะไปรู้ว่าครูนกจะเป็นคนขี้เงี่ยน เอากับนักเรียนแม้กะทั่งเวลาเรียนในบ้านพักครู หลังจากเอาหนังสือมาแจกแล้วครูนกก็ไม่สอนหนังสือเลยวันนั้น บอกว่าครูติดธุระ ด่วน
สำหรับเรื่องนี้ไอ้ออฟได้มาเล่าให้ผมกับไอ้มอสฟัง เมื่อวันเสาร์อาทิตย์ที่เรามักจะมาเล่นด้วยกันแล้วก็หาหนังโป๊มาดู
และแล้วไอ้ออฟ ก็เป็นคนที่ได้เปิดซิง ก่อนเพื่อน
มีต่อตอนที่สองอย่าลืม ติดตามนะครับ
ตอนที่สองนี้ทีเด็ดของผม ในป่าหลังสวนของครูนกเลยครับ

peddo

เรื่องยังไม่เก่าเท่าไหร่นี่ครับมีบลูทูธแล้ว ครูสาวล้ำสมัยมาก กินเด็กซะเลย ระวังออกข่าวนะครับ กำลังดัง มอสองมอสามนี่ อิอิ

johnywalker

ครูนกคงไม่กลัวพรากผู้เยาว์เพราะเด็กผู้ชายชอบอยู่แล้ว ยิ่ง มอ 3 นี่ กำลังเห่อหมอยเลย
ที่น่ากลัวมีอยู่เรื่องเดียว กลัวเด็กมันเอาไปโม้ แล้วผู้ใหญ่ได้ยินน่ะสิ

BuffFun

swss2511

suriyamahajit

sthanya

apichart2523

ครูนกอันตรายแล้ว มีเพื่อนน้องเขาอีก อยากนี้ต้องเอาหอยปิดปาก

Saturn Wang

Natakorn

ตอนที่2 จะอีกเมื่อไหร่ครับ อยากอ่านต่อแล้ว อิอิ

ALUTB01 .

ครูสาวๆในชุดรัดๆ มันคือสวรรค์ในวัยเรียนชัดๆ

Simatic Field

เคยดูเเต่ใน av ครับ ครูกะลูกศิษ

suriyamahajit

สอนวิชาใหม่เปิดซิงให้ลูกศิษย์สินะ

naivenom

drof666