ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Nagusame Jouzu no Koishi-chan : พี่โคอิชิจัดให้ [Touhou Project]

เริ่มโดย oswald, มกราคม 28, 2018, 05:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

ตอนแรกนึกว่าโคอิชิเป็นผู้ชายซะอีก ... แต่เล่นเรื่องของเด็กอินโนเซ้นก็แปลกไปอีกแบบหนึ่ง ... ผลัดกันปลอบ ดีจัง  ::HoHo::

amardu.36

Gunitle

เด็กปะทะเด็ก 555 น่ารักไปอีกแบบครับ ขอบคุณมากครับมมม

กาก่าก้า ก๊าก๋า

oswald

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มกราคม 29, 2018, 08:32:49 ก่อนเที่ยง
แนวโลลิ ไม่ใช่แนวผม แต่ก็สนุกนะ อ่านจนจบได้เหมือนกัน

แต่อยากจะถามว่า ทั่น osworld นี่ได้เปลี่ยนชื่อหรือเปล่าครับ หรือว่าชื่อเดิมๆเลย

เพราะทั้งฝีมือการแปลการคลีนไม่ธรรมดาเลย มือเก๋า  ::HeyHey::

เคยใช้ชื่ออื่นเมื่อหลายปีมาแล้วน่ะครับ แต่ที่นั่นเป็นบอร์ดปิด แปลแล้วอ่านกันเอง แหะๆ
ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คลีนด้วยซ้ำเด้อ ลบๆ พิมพ์ๆ ประมาณนี้

jachal

พี่โคอิจิ ปลอบน้องไม่ให้ร้องไห้แบบนี้ ต้องมากินน้องอีกหลายยกแน่

tazasss01

ifamily03

แบบนี้ผมว่าไม่ใช่ขี้แยละนะ นี่มันขี้เงี่ยนตะหาก ทั้งพี่ทั้งน้องเลย ฮ่าๆๆๆ

esenex

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

worachat39