ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.7 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By Hyp

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 29, 2018, 07:48:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ มกราคม 29, 2018, 10:57:22 ก่อนเที่ยง
หมดคำถาม หมดคำพูด กำลังสบายใจว่าเรื่องนี้ออกทะเลไปและ เมกุมิรอดและ

อ่านตอนแรกไม่ได้เอะใจเลยนึกว่าอยู่ๆก็มีสาวคนนอกมาจากไหนแต่ก็ช่างเถอะ
ตอนท้ายดันเป็นพี่สาวคนโตอีก ตูจะบ้า รางวัลใหญ่งั้นเรอะ ขอให้เอดส์แด๊กอิลุง ::Angry::
สรุปครอบครัวสามสาว ร่านหมดทุกคนเลยสินะตอนเนี้ย คนนึงเอาไม่เลือก คนนึงติดเซ็กส์ พี่คนโตดันรับงานไซดืไลน์อีก  ::Orz::

เรื่องนี้มันมั่วมาก โชตะดันเป็นกระเทยอีก ส่วนเมียตาลุงเป็นไงจำไม่ได้ล่ะ เพราะแปลทิ้งไว้นาน เอาเป็นว่าร่านพอกันละกัน  ::Hunger::

Boran Mark

โชคชะตาพาให้ตาลุงล่อพี่สาวจนได้ หื่นได้ใจเลยลุงเนี้ยะ

Nabisca Sathu

elviswhat

แค่ถอดแว่นพี่สาวเปลี่ยนลุคไปแบบคนละคนเลย

Gunitle

พระยาเทครัว5555 ฉายานี้เหมาะสุดแล้ว ขอบคุณมากครับท่านฮิปปป

dechakit

กาก่าก้า ก๊าก๋า

songsak

เหมาหมดบ้านจนได้นะลุง งานนี้มีเจ็บหัวแน่ๆ

jw4321

พี่สามก็แซ่ปครับ  แม่พันธุ์ทั้งสามคนเลย เลือกไม่ถูก ::ChuChu::

zentinal

เป็นเรื่องที่แแปลก ประเด็นอยู่ที่ลูกชายที่เป็นกระเทยเพียวๆ
คือ เย็ดเก่ง ควยใหญ่ ดีไม่ดีเย็ดเก่งกว่าตาแก่ เลยหนี ntr เดิมๆ
แต่พอตอนหลังๆ ชักจะเดิมๆคือ ฟาดเรียบ คือถ้าจะแค่ฟาดเรียบเย็ดหมด
ผมว่าไม่น่าจะมีบทเจ้าลูกชายก็ได้ เพราะมีไม่มีค่าก็เท่ากันคือ ตาแก่เย็ดหมด

ที่น่าสนใจคือคอนจบ ถ้าจบ แบบตาแก่ฟันหมดทุกคน
ผมว่าเล่มเดียวจบก็คงได้ แต่เล่มเดียวไม่จบนี้สิ
หรือจะจบแบบ ตาแก่ตาย มีมังงะ เรื่องนึง สาวๆเป็นของพ่อหมด
อารมณ์ประมานลูกชายได้แค่มองพ่อเย็ดสาว แต่คอนต่อมาพ่อดันรถคว้มตาย
ความสนุกของลูกชายจึงบังเกิด คือรวบหมด แม่เลี้ยงและลูกสาวแม่เลี้ยง
ถ้าจบแบบนี้ก็ไม่เลวครับ ผมแค่ลุ้นว่าเจ้าลูกชายจะกลับเป็นแมนไฟมมากกว่า
ถ้าเป็นกระเทยยันจบ ก็ไม่น่ามีบทเลย

จำได้ว่า เจ้าลูกกระเทยจะมีบทตอนท้ายๆเหมือนกันนะ แต่จะเป็นยังไงนั้นหรือกลายเป็นเพื่อนสาวไปยังไงก็จำไม่ได้เหมือนกัน เพราะแปลไว้นานแล้ว
แต่เรื่องนี้ซีซั่นเดียวจอดเลย ไม่มีซีซั่น 2
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

J keeper

โอ้โหอะไรมันจะแจ๊คพอตแตกขนาดนั้น  นี่ลุงเห็นซอฟๆแบบนี้แต่ไปทั่วเหมือนกันนะเนี่ย  ต้องเรียกว่าลุงไม่มั่วแต่ลุงทั่วถึงสินะ555555

nuttabank

tazasss01

ถ้าความแตกขึ้นมา จะแบ่งกันยังไงละที่นี้

::Sweat::  ::Sweat::