ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา40 (ยืมร่าง1)

เริ่มโดย fuseeka, มกราคม 29, 2018, 01:26:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

ใครโดนยืมร่าง ต้องโดนจัดหนัก เป็นการตอบแทน

thirawat odchanthuk

GoDeRsOuL

อ่านรีวิวแล้วชักสนใจ ของลองอ่านตอนนี้หน่อยนะครับพอดีกำลังเขียนแนวนี้อยู่เลย 

outsider

กระสือพันธุ์ใหม่ กินน้ำว่าวเป็นอาหาร

beeriero

Kacey Chase

ปกติสาวต่ายก็สุดยอด  ปราบหนุ่มๆแก่ๆม่อยกะร้อกอยู่แล้ว  นี่โดนกระสือสิงเข้าไปอีก  แล้วใครจะเอาอยู่?

ham204

มีสิ่งเร้นลับเพิ่มมาทุกวันเลย ตื่นเต้นดีครับ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ มีจินตนาการบรรเจิดมากครับ ตอนแรกนึกว่าฉากในหมู่บ้านจะเริ่มซ้ำหรือตัน ผู้เขียนยังหาอะไรมาเล่นได้อีก ขอบคุณมากครับ

Bubu Panutid

สาวๆสายนี้น่ากลัวกว่าผีเสียอีกนะ

cannavaro

ต่ายกว่าจะรู่ว่าของเข้าตัว จะมีกี่คนมาสังเวยชีวิตกันนะ น่าติดตาม

MAC

กลางป่ากล้วยระวังนะครับ ผีตานี (นางตานี) เค้าว่ารีดหมดตัวแน่ ::DookDig::

madsside

olemantu

นึกว่าจะหมดตั้งแต่ออกจากซับบอน แล้ว คราวนี้ยังมีอีกแฮะ..ผีอะไร..ผีกระสือเรอะ..

bkambang

ไอ้เดชโดนสาวต่ายรีดซะหมดแรง แล้วกลุ่มหื่นเราจะไหวไหมน๊า
เคยเข็ดด้วยเหรอ พอมีแรงก็ลุยต่อตลอด

Deadmask13

งานนี้กระสือก็มา ต่อไปคงเป็นผีปอบ