ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nutza019

::Evil:: ผมพึ่งดู ENG ตอน1-2มาตะกี้ไม่คิดว่าท่านจะนำมาแปลให้อ่านโชคดีเลยนะเนี่ย ::Grimace::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

tazasss01

wender_111

ตอนแรกนึกว่าจะ NTR แต่น้องคงไม่มีน้ำยาซินะ พี่ sexy ขนาดนี้ แฮ่ ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Clock “work” Planet

สุดท้ายก็โดนใจสินะคนพีเนีย เดียวอีกคนก็ไม่น่ารอด

jirasakgolf7

52 หน้ายาวเฟื้อยเลย ไม่ค่อยได้เจอการ์ตูนที่ยาวขนาดนี้นะครับ

ตอนหน้าพี่คนรองคงไม่รอด แต่จะถึงขั้นพี่น้องได้กันเองรึเปล่านี่น่าติดตามแฮะ

zentinal

เห็นอยู่พักใหญ่ๆเรื่องนี้ตอนแรกนึกว่าจะไม่มีท่านใดแปล เรื่องนี้ปวดตับเบาๆ
กำลังดีครับ อ. ท่านที่วาด ไม่เน้นเรื่องหนักเกินไป แต่ผมแแปลกใจนะปกติ จะมาแนวฮาเร็มไม่ก็รักหว่นขื่นแต่ร่วมรักกนักหน่วง แต่ผลงานหลังๆ2เรื่องล่าสุดดัน ntr ซะงั้น เแลียนแนวเฉย 
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

(จิ๋ว)

ช่วงเวลาปิดเทอม น่าจะเป็นช่วงเวลานรกมากกว่าละมั้งเนีย

หรรษาหน้าร้อน...ร้อนทั้งบ้านแน่นอน

ขอบคุณที่แปล&ปัน นะคะ เรื่องนี้ก็สนุกดีนะแต่สงสัยว่าพี่สาวที่แสนดีคงไม่ได้มีคนเดียว
ตอนหน้านี่คงจะมันส์ไม่น้อยถ้าเป็นสาวผมยาว

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

dxoogo124

bannoknon

::Glad::เป็นกำลังใจให้ครับ เรื่องดีๆทั้งนั้น ขอบคุณมากเลยครับ

baycon

งานดีมากก    พี่สาวอีกคนจะโดนมั้ยน้อ อยากเด็ด 

phatsa

Uzumaki Naruto

exsoldier

เสด  ทีนี้ขึ้นกับว่าเพื่อนแม่งจะเหี้ยแค่ไหนละ ตกเปนเบี้ยล่างเรียบร้อย