ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 29, 2018, 08:15:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

hanamione

เรื่องนี้ดีมากเลยครับ ลายเส้นผมว่าดีงามมาก แถมมีหลายห้นาด้วย

จ๊อด ยุทธนา จร้า

เพื่อนน้องนี่ก้อแสบใช้ได้เลยหวังเครมพี่สาว

pamaaeng

พล๊อตเรื่อง จิ้ดได้ใจ

พี่สาวที่แสนดี ยอมทำทุกอย่างเพื่อน้องชาย
โดนเพื่อนน้องตัวแสบ ล่อซะพรุน

งานนี้ มีเหมา แน่ๆ

biggiggog

เพื่อให้น้องมีเพื่อน ต้องลงทุนขนาดนี้เลยเหรอ
แถมไอ้เพื่อนน้องตัวแสบดันลีลาเป็นเลิศซะงั้น
งานนี้เล่นกันยาว
ขอบคุณมากๆครับ

garothegold

warone07

จัดกับพี่สาว โดยใช้น้องเป็นเหยื่อล่ คิดได้ไงเนี่ยสุดยอด

Nondon

yopern

จำไม่ได้จริงๆว่าเคยเม้นท์ไปแล้วหรือยัง แต่เรื่องเคยอ่านน่าจะเคยเม้นท์ไปแล้ว เพราะติดใจกับพี่สาวเพื่อนที่ยอมทำเพื่อน้องจริงๆเลยโดนรุ่นน้องฉวยโอกาสไว้สำเร็จ

CPZ poseidon

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เป็นพี่เสียสละเพื่อน้องมากยอมทุกอย่างเพื่อทำให้น้องชายมีเพื่อนได้ใจไปเลย อยากมีเพื่อนที่มีพี่สาวแบบนี้บ้างจังเลย อิจฉามาก