ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา41 (ยืมร่าง2)

เริ่มโดย fuseeka, กุมภาพันธ์ 01, 2018, 01:47:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เจมจิ

แม่​ชีวิตจริงจะมีว่านแบบนี้ไหมน่ะอยากได้เลย

xmem08

grindsaw

กว่าผีจะออกจากร่าง สาวต่ายคงโทรมแน่

teerapong2534m

win06

เรื่องนี้ มันสสสส์ ได้อารมณ์มากๆๆๆๆๆ
นี่นะ ถ้าใส่/เพิ่ม บรรยายบทรัก ร่วมสังวาส อีกสักหน่อยละก็
ได้อารมณ์สุดๆๆ
::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

kodzilla

Nid Manprasert

ปอบแบบนี้มีด้วย555เสียวทั้งหมู่บ้าน

................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................
[/quote]

thammarak

sudsaiyai

ปกติก้อขี้เงี่ยนอยู่แล้วนะเจอผีปอปเข้าไปอีก

Sunny_in_August

::Bloody::
อ้างจาก: yak7384 เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2018, 02:10:48 หลังเที่ยง
สาวต่ายเจอผีขี้เอาสิงซะแล้วนะจะช่วยกันยังไงละพ่อเฒ่าอ้น

Kokit

Mr.sex

มะยม ร้อยเอ็ด

betazerox

เอาวิญญาณไปเข้าสิงคนอื่น แล้วเย็ดต่อ ฟินๆ

xijikoh

น้องต่ายโดนผีเข้ายังงี้ก็สนุกอีกหละซิไม่รู้ว่าจะโดนอีกกี่อัน