ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.9 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 02, 2018, 06:52:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ħäп₦į฿ä£

มีแววมาแล้วว่างานนี้คุณพ่อเปิดฮาเร็มดป็นแน่แท้ ::Oops::

tamagot123

::Hmmm:: คิดว่าตอนจบนี่  เมียป๋าต้องมาเห็นแต่ตกลงกันได้ "ละก้อยุ่กัน4คน 5555

shetarsk

เจอแบบนี้ ผมก็กลับตัวไม่ได้เหมือนกัน ใครจะอดใจไหม เด็กมันให้ท่าซะขนาดนี้

vodkakung

css001

ขอบคุนครับ นี้มันตาเเก่หัวงูชัดฯเลย ใงก็เลิกไม่ใดจริงฯสินะไอ้เรื่องพวกเนียยิ่งกว่ายาเสพติดอีก 555

siwapeeza

J keeper

สรุปลุงก็ตัดใจจากสาวๆไม่ได้สินะ   ::Doubt::  แต่ก็ดี  ลูกชอบรับแบบนี้ลุงก็ต้องดูแลแฟนลูกให้แทนอย่างนี้แหละ  ::DookDig::

(จิ๋ว)

โอ๊ยยยยเวรกรรม เห็นหน้าลุงตอนสุดท้ายแล้วนีี่มัน ฮามากเลยนะ
อุตส่าห์จะบอกเลิก   โดนอ้อนคำเดียว เปลี่ยนใจเลย
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

เอาเห๊อะ จะจบยังไงก็เอาเห๊อะ

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ   ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

boyza730

joulez