ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 14.คลิปที่ถูกปิดหน้า ภาพนิ่ง ถูกโผสลงในเว็บ

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 03, 2018, 12:14:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 14.คลิปที่ถูกปิดหน้า ภาพนิ่ง ถูกโผสลงในเว็บ

เรื่องทดผ่านไปแล้วสามเดือน หลังจากกลับมาแล้ว ตอลดเวลาที่ผ่านมา เหมือนคุณอา เหมือนจะยิ่งพิศวาส
ไนตัวเมลมากกว่าเดิม จะเอาอะไรอยากได้อะไร หามาประเคนให้ จนบางครั้งเมลรู้สึกเหมือน คุณอาพยายามกลบเกลื่อน
ความรู้สึกผิดในใจ คลิปที่ถูกปิดหน้า ภาพนิ่ง ถูกโผสลงใน เว็บสวิงและทวิสเต้อ ยอดคอมเม้นทะลัก หลายพันรีทวิสไป
เป็นหมึ่น มีข้อความส่วนตัว ทั้งจากชายเดี่ยว คู่ต่างๆ ส่งมาหลายร้อยฉบับ ทุกฉบับล้วน สารทยายความเก่งกาจของตนเอง
ขนาดควยที่แข็งแกร่งยาวยืด บางคนบอกว่า ของตนมีความทนทาน ยิ่งกว่าท่อนเหล็ก เคยถามเมลบ้างไหมว่าอยากโดน
แข็งๆใหญ่ๆหรือเปล่าเห้อ...... สรุปลงท้าย ถามเหมือนกันหมด ว่าต้องทำยังไงถึงจะได้เย็ดเมลบ้าง จะออกรอบอีกเมือไร
ขอเป็นตัวเลือก คุณอายิ่งอ่านเม้น ยิ่งคึกคัก ไปนั่งอ่านว่าคนในเว้บ อยากเย็ดเมลท่าไหน บ้างแบบไหนบ้าง แล้วก็เอามาทำจริงๆ
สามเดือนมานี้ เอาเมลทุกวัน บางวันจะเบิ้ลอีกต่างหาก เมลนะสบายๆ แต่คุณอาน่าจะแรงไม่ไหวถึงกับความดันขึ้น
ไปนอนโรงพยาบาลเลยทีเดียว

ส่วนทด...ตัวเมลเองกลับพยายามลืมๆ เรื่องนี้ไป แต่ก็ลืมไม่ได้สักที หลับตาไปนึกถึงหน้าคมๆ กับแววตาเศร้าๆ
ของเขา ที่ลืมยากไม่ใช่เพราะติดใจหรืออะไร ก็เพราะแทบทุกครั้งที่เอากัน คุณอาจะต้องเปิดวีดีโอ ตอนที่เมลโดนทดเย็ด
ออกจอใหญ่ สาวกระแทกเอวไป ดูไปยิ่งดูยิ่งคึก บางทีก็เล่นท่าตามทดที่อยู่ในคลิป เมลเองก็เลยต้องดูไปด้วยทุกครั้ง
ที่เห็นควยดำๆของทด ผลุบเข้าผลุบออกในรู มันเขินแล้วเขินอีก ดูซ้ำกี่รอบก็ยังเขินไม่หาย อีกคนที่อาการหนักไม่แพ้กัน
ก็คือเลิช หลังจากรู้เรื่องโดนตัดหน้า มีคนได้เปิดซิงสวิงไปก่อนตัวเอง รายนั้นอาการเหมือนมีไครตาย ทำท่าห่อเหี่ยวมาก
ลางานไป2วัน คุณอาต้องโทรตามมาทำงาน ก็ทำท่ามึนๆตึงๆไปพักใหญ่ จนเมลอดสงสารไม่ได้ เลยคุยกัน เมลไม่รู้จะ
พูดยังไงผัวก็ไม่ไช่ ไม่ไช่หน้าที่ต้องมาง้องอดอะไร เลยพูดไปสั้นๆแค่วันนั้นเมลไม่ได้แตกกับทดนะ ไม่ได้แตกเลยสักทีเดียว
แบบนี้ถือว่าไม่นับค่ะ เลิชคิดว่าเป็นการลองงานละกัน ส่วนเรื่องทำกับเลิชก็แล้วแต่คุณอาละกันค่ะ ถ้าถามเมล เมลก็
ไม่พร้อมค่ะ ไม่อยากทำค่ะ แต่ยิ่งทำแบบนี้ดูแล้วไม่เท่เลย ยิ่งทำไห้ไม่อยากทำด้วยเข้าใหญ่อีกค่ะ รุ่งขึ้นอีกวันหายเป็นปกติทันที

หลายคนคงสงสัยว่า แล้วคืนนั้นจบแค่นั้นหรอ ก็ใช่นะมันก็มีต่อนิดหน่อย แต่ก็ไม่ค่อยอยากจำเท่าไรแล้ว เช้าวันต่อมา
เมลตื่นขึ้นมา เพราะเสียงกรนดังลั่นเต้นของคุณอา เมลยังนอนอยู่ท่าเดิม ทับอยู่บนตัว ควยคุณอาอ่อนหลุดออกจากร่องไปแล้ว
เมลขยับตัวลง น้ำเงี่ยนขาวขุ่นแข็งกรังอยู่ที่พวงไข่ เสียงนกร้องสลับกับเสียงไก่ก้องไปมาเบาๆ เมลเขย่าตัวคุณอาไม่ตื่น แน่สะสิ
อิ่มสมใจขนาดนั้น คงนอนฝันหวาน ควานหากางเกงกับชั้นในใส่ ชั้นในตัวที่ทดเอาไปเมื่อคืน ยังหาไม่เจอ รูดซิบออกจากเต้นมา
เจอทดนั่งอยู่หน้าเต้น เมลมองหน้าทดแล้วหลบตา ทดขยับเข้ามาใกล้ เมลทำท่าจะถอยหนีเข้าไปในเต้น ขอผมมองคุณชัดๆ
ได้ไหมครับ ขอแปปเดียวครับ มองเฉยๆครับ ผมอยากมองนางในฝันผมชัดๆ นะครับคุณ เมลนั่งนิ่งชมนกชมไม้ไปพลางๆ
ทดนั่งจ้องสายตาสำรวจเมลไปทั่ว นั่งอยู่แบบนี้พักใหญ่ ดูพอหรือยังคะ เอ่อผมขอโทษจริงๆนะครับ ไม่ต้องขอโทษแล้วค่ะเลิก
พูดเรื่องนี้ ไม่งั้นก็เลิกคุยกันค่ะ แต่ถ้า.....ถ้า......ทดพูด แล้วเอียงตัวมองคุณอาที่หลับกรนเสียงดังอยู่ในเต้น ถ้าคุณทนเขาไม่ได้
แล้วหรือคุณไม่อยากทำแบบนี้แล้ว ผมยังอยู่ที่นี่เสมอนะครับ ผมไม่เคยไปใหนผมอยู่ที่นี่ตลอด ทดจ้องเมลแววตาเศร้า เมลมอง
กลับไป ถ้าวันนั้นมีจริง เมลจะลองคิดดูค่ะ

ว่าแต่เมื่อคืนฝันดีหรอคะ เมลยิ้มขยิบตาไห้ ทดหัวเราะดังงง ดีที่สุดในชีวิตครับ เมลหันกับไปปลุกคุณอาจนตื่น
ขณะที่ทดเตรียมแพ เราพากันไปอาบน้ำล้างตัวอีกด้านของธารน้ำ คุณอาไม่พลาด ที่จะล้างหน้าไก่ให้เมลริมน้ำตก จับเมล
เท้าโขดหินไว้ เอาควยยัดเข้ามากระแทกปั้ปป. เมลแอ่นหอยให้กระแทกมันส์ๆ..... พักเดียวก็พ่นน้ำเงี่ยนเข้ามา คุณอาคงเพลีย
เมลล้างหอยล้างตัวที่ริมน้ำ ใส่ชุดแซกสบายๆขึ้นแพไม้ไผ่ ที่เอามามัดรวมๆกัน ระหว่างทางแวะถ่ายภาพเมล โดยที่ทดยืนดู
อยู่ด้านหลังไปตลอดทาง ขากลับสบายมากๆ ล่องแพตามน้ำลงมาเบาๆ วิวสวยๆ คุณอาให้เมลเปลี่ยนชุดนั้นชุดนี้ถ่ายภาพ
ท่าทางมีความสุขมาก เมลเห็นคุณอามีความสุข เมลเองก็ดีใจ ตลอดเส้นทางขากลับ ไม่มีใครพูดถึงเรื่องเมื่อคืนแม้แต่คำเดียว
ก่อนกลับ ทดขอร้องว่าถ้าเราอยากเที่ยวป่า ไม่ว่าป่าไหนให้บอกเขาล่วงหน้า เขาจะหาเส้นทางที่สวยที่สุด ดีที่สุดไว้รอเราเสมอ
คุณอาส่งเงินให้ ทดบอกผมขอไม่รับครับ ผมได้รับมามากเกินพอแล้ว คุณอาพยายามยัดเงินไห้ ทดยกมือไหว้เราสองคน
แล้ววิ่งหนีกลับไปไม่ยอมเอาเงิน  ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

สมปอง บุญ

คุณสามีจะหยุดแค่นี้หรือจะหาใครมาสวิงกับน้องเมลอีกครับ

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

thep59

น่าสงสารคุณอา ถึงกับเข้าโรงพยาบาลเลย ยังไงก็บันยะบันยังบ้างนะครับ

peddo

ความดันขึ้นดีกว่าหัวใจวายนะครับคุณอา ระวังอย่าใช้ยาร่วมกับไวอากรานะครับ เดี๋ยวน้องเมลจะเปลี่ยวเปล่าเหงาหอย อ่านแล้วก็น่าเห็นใจทั้งสองฝ่าย ทดสิครับ จะทนอยู่ในป่าต่อไหวไหม เดี๋ยวติดใจไปเอาเมียนักท่องเที่ยวจะได้ไปเสียวในคุกนะครับ ขอบคุณครับ

tantawanjames

johnywalker

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูท่าทดจะเกิดความรักกับเมลจริงๆนะ แต่เลิซนี่คงจะแค่เล่นเซ็กส์กับเมลเท่านั้น.....แต่เมลก็ยังรักเดียวใจเดียวกับคุณอาน่าอิจฉาคุณอาจริงๆ....

myidol