ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Diss - ทาสรักน้องซาดิสต์ [Re-Upload : Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 03, 2018, 02:51:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

แอบอู้หน่อยช่วงนี้ เอาของเก่ามาแกะเซ็นเซอร์แล้วลงใหม่ครับ

soleza020

มีน้องสาวอย่างงี้ ผมยอมเป็นทาสให้ทุกวันเลย

HypN♥s

แต่งภาพได้เนี้ยบมากครับ เรื่องนี้เคยลงมาครั้งหนึ่งแล้วหรือเปล่า

ไม่รู้ว่าผมเคยอ่านตอนซับอิงค์ หรืออ่านที่ท่าน osworld แปลก็ไม่รู้เหมือนกัน คุ้นๆอยู่

Paul Chan

elviswhat

เหมือนเคยมีคนแปลเรื่องนี้แล้วนะครับคุณออส 

oswald

อ้างจาก: elviswhat เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2018, 07:44:16 ก่อนเที่ยง
เหมือนเคยมีคนแปลเรื่องนี้แล้วนะครับคุณออส

ครับ ผมก็เคยแปลเรื่องนี้เหมือนกัน นานละ แค่เอามาแกะเซ็นเซอร์

https://xonly8.com/index.php?topic=173481.0

oswald

โพสคั่นรายการนิดหน่อยก่อนลงเรื่องต่อไปน่อ

keatmano

ดูน่าสงสารทั้งคู่แฮะ ... สุดท้ายก็คงต้องแยกกันจนได้  ::Crying::

thegift52

areja

Zeratul

exsoldier

เอ...  มันมีภาคต่อรึป่าวครับ จำไม่ได้แล้วแฮะ เรื่องนี้ ยังไงก็ขอบคุณครับ

bigboy001

::Crying::  ทำไมเราไม่เจอสาว ๆ แหล่ม ๆ อยู่บ้านแบบนี้บ้างฟระ ...