ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, กุมภาพันธ์ 04, 2018, 10:21:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bombbatov

ขอบคุณมากๆครับ สนุกมากลุ้นตลอดจะเอากันยังไง น้องสิกร้ายใช่เล่น รอติดตามต่อเลยครับอย่างกลับดูเอวีบรรยายให้จินตนาการได้ดีครับ

whizper

นี่แค่คืนแรกยังหมดยาแก้คันไปตั้ง3-4ซอง อยู่อีกหลายวันคงหมดเป็นโหล  ::Shy::

swss2511

ดีจริงๆครับช่วยน้าเกาแก้คันทั้งคืน

thep59

แฟนเป็นคนดี หรือตัวเองโง่กันแน่ ถึงเกากันดังน่าดู

newblogspot

มันซื่อหรือโง่ นี่อ่านๆไปก็ได้อารมณ์ดีนะครับ มันแนวใหม่เลย พระเอกสาย iq ต่ำ

jaster ja

มดเยอะนะ ในห้องก็มีบนเตียงก็มี ในห้องน้ำยังมีอีก เยอะจริงๆ

therasak

ถ้าไม่ใสซื่อก็โลกสวยสุด ๆ เลยนะ

Nal

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

mongk

มีแฟนใจดี เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ๆปถึงญาติๆแฟน ช่วยหามดมาตบกันทั้งคืนโดยไม่ปริปากบ่น
แฟนใจดีแบบนี้หายากครับ

review1972

ชอบมากครับ แต่รู้สึกว่าต้อมมันจะบื้อเกินไปหน่อยนะครับ555

ponggunyuki2527

พระเอกของเรา คาแรกเตอร์ แจ่มดีแหะ

johnywalker

ฝากบอกพระเอกด้วย กินข้าวซะบ้าง อย่ากินแต่หญ้า 555

Whoo Amm Ii

มดทั้งรังแน่นอน ตบกันทั้งคืนแบบนี่ ฮ่าๆๆ

kapomman

น่าจะชื่อแฟนหนูเป็นคนดีมากกว่า เฮ้ออ