ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 15.ล้วงแชทโค้ชแฮม รูป...มาจากไหน

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 04, 2018, 09:50:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 15.ล้วงแชทโค้ชแฮม รูป...มาจากไหน

พรุ่งนี้เมลมีประชุมงานเลี้ยงรุ่นโรงเรียน อาจารย์ขอให้เมลมาช่วยดูเลเรื่องการจัดงาน เมลคิดว่าไป
โรงเรียนก็น่าจะใส่ชุดนักศึกษาไป เลยเอาชุดนักศึกษาออกมา ให้แม่บ้านซักรีด คุณอากลับมาพอดี ให้เมล
ลองใส่ให้ดูว่าใส่ได้ใหม แล้วก็จัดการเมลในชุดนักศึกษาชุดใหญ่ จนเลื้อผ้ายับไปหมด คุณอาน้ำแตกแล้ว
หลับคาที่ไปเลย เมลลุกมารีดผ้าใหม่ เหลือบมองมือถือเจอข้อความทักทาย จากคนที่คุ้นเคย
(อ่านแชทจากซ้ายไปขวานะคะ)

เมลตอบได้แค่นี้ ก่อนจะผล็อยหลับไป ด้วยความเพลีย

ตื่นมาตอนเช้าเมล ก็รีบอาบน้ำแต่งตัว ก่อนจะหยิบมือถือขึ้นมาดู ห้ะะะะะะะะะะ..... เมลอ่านเร็วๆๆๆ
ร้องกรี้ดลั่นห้องน้ำ คุณอาคะนี่มัน.......อะไรคะ ทำไมไปคุยแบบนี้คะ "ทำไมเมลมีอะไรปิดอาหรอ"
ไม่มีค่ะ เรื่องนี้เมลเคยเล่าให้คุณอาฟังไปแล้วนี่คะ "อาก็แค่ถามดูเฉยๆเขาอยากเล่าเองนะ" เมลเข้าห้องน้ำ
ย้อนอ่านแล้วอายจนจะเป็นลม แล้วจะส่งรูปให้เขาดูทำไมคะนี่ "เมลยังไม่เคยบอกอาเลยว่า เขามีรูปเมลเก็บไว้ด้วย
รูปเมลทุกรูป ต้องเป็นของอาคนเดียว" คุณอาพูดเสียงแข็งขึ้น เมลก็ไม่รู้นี่คะ อย่าโกรษนะคะ เรี่องมันมานมากแล้ว
เมลก็ไม่รู้จริงๆนะ แต่เมลก็เล่าให้คุณอาฟังหมดทุกเรี่องแล้วนะคะ เมลแต่งตัวก่อนนะคะ เมลเข้าห้องแต่งนั่งอ่านจนจบ
เห้อ............แล้วจะมองหน้าโค้ชแฮมยังไงวะนี่เรา........

กระโปรงนักศึกษารูดถลกขึ้นมา รั้งไว้ที่สะโผก กางเกงในสีขาวถอดกองอยู่ที่ข้อเท้า อืมมม ซี้ดดดดด ร่องหีคาบแท่งควย
อยู่แน่น ปากคราง อืมมมมมมๆๆๆ ไม่หยุด มือสองข้างประคองแก้มก้อนงอนขาว ให้กระดกขึ้น ปากหีเผยอเปิดกว้าง
รับแท่งควยยาวที่สาวเข้าออก เอวกระทั้นส่งลำควยร่องรัวยิบ ปั้ปๆๆๆๆโอยยยยยยย อูยยยยยยย ควยพุ่งกระแทกหีรัวแรง
อุยยยยเบาหน่อยค่ะ...... กลีบแคมหีชุ่มลื่น เนื้อก้นกระเพื่อมไปมา ตามแรงกระแทก ซี้ดดดดดอูยยยยยยย ทำแรงจังค่ะ ติดตามตอนต่อไป...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pedriver

ดีเลยครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

•====================================•.
18/2/2561

mod อุตสาห์เตือนไม่มาแก้ไขก็แบนไป รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ
ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 18/2/2561 ~18/8/2561 }

•====================================================•.

ponlawat51

ขอบคุณครับ ::DookDig:: ::DookDig::

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

•====================================•.
18/2/2561

mod อุตสาห์เตือนไม่มาแก้ไขก็แบนไป รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ
ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 18/2/2561 ~18/8/2561 }

•====================================================•.

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

asujisung

แนวแชทมากอีกละ ชอบๆ ขอบคุณครับ ::WooWoo::

sthanya

เข้าทางคุณอาแล้วละแบบนี้ รอบนี้จะยกให้แฮมอีกคนรึเปล่า

Portgas D Ace

สนุกมากครับ

•====================================•
18/2/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด เห็นหรือสนใจที่ mod เขาแปะเตือนไหม?
คิดว่าแปะเอา ฮาหรือ เอาๆผิดก็พักใช้ แบนไป 6 เดือน { 18/2/2561 ~17/8/2561 }

•===============================================•

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

aekkachai052

อ่านแนวแชทแล้วสนุก ร่วมกับผู้เขียนมาก มีความสมจริงมาก ขอบคุณครับ

saksit11

Manop Hanphrom

::Glad:: ยอดเยี่ยมกระเทียมดองเลย
เก็บรูปเก่าไว้ชักว่าวแน่เลย

palmy love

เป็นประสบการณ์การอ่านแนวใหม่เลย ยิางเย้คาชุด นศ ยิ่งเสียว 

dreamice

noomxxx

แนวใหม่ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อนเลย สนุกไปอีกแบบนะครับ