ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload & Vidoza Censor] ประวัติสาวๆวง AKB48 ที่ผันตัวมาแสดง AV

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2018, 10:27:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Magman09

เกาะกระแส อินเทรนสุดๆ
คิดๆอยู่เหมือนกันว่าพอจบการศึกษาแล้วจะมีเอวีเป็นของขวัญให้แฟนเพลงไหมนะ

gundamseedd2

สุดยอดความรู้อีกล่ะครับ นับถือในความสามารถท่านจริงๆ ขอบคุณครับ
[/img]

nekki

ข้อมูลทั้งนั้น ขอบคุฯมากครับ ไม่คิดว่าจะมีคนมาทำประวัติรวมวงรุ่นพี่ให้แบบนี้

ohm2999

มีเรื่องราวน่าค้นหาน่าติดตาม สุดยอดมากครับขอบคุณครับ

jirasakgolf7

ละเอียดมาก ๆ เลยครับ

พอลองดูแล้ว แต่ละคนออกจากวงมาพักใหญ่ ๆ ถึงได้เบนเข็มมาเข้าเอวีทั้งนั้น ต่างกับที่คนชอบคิดว่าเข้ววงเพื่อจะมาเล่นเอวีเลย

keng7799

มีแต่คนน่ารักทั้งนั้นเลย ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล

suwat senkha

หาข้อมูลได้ลึกดีครับต้องตามหรัสให้ครบชะแล้ว