ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt1

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 01:13:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าสาวคนไหน? "เซ็กส์จัด" ที่สุดครับ 5555+

ใบเฟิร์น
109 (30.8%)
โดนัท
49 (13.8%)
พิมมี่
111 (31.4%)
นาถ
17 (4.8%)
หมอพลอย
68 (19.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 354

natt omaga

ลุงพลโดนลุม2 แล้วจะไปหาพิมมี่ไหวหรอจะว่าไปมนุษย์โชคดีสุดๆมีเเต่เมียเด็ก

solomon1977

สาวงามทั้งนั้นเลยครับ นี่ถ้าตาเฒ่ามันเล่นหมดนี่ สงสัยต้องตายคาอกคนใดคนนึงแน่นอนแต่คิดแล้วอิจฉามันจริงๆเลยครับ

shopper

ถ้าบรรดาเมียสาวทั้งหมดของลุงพลมารุมแก แกจะไหวมั้ยนะ

อีกไม่นานคงได้เห็นหมอพลอยมาหาลุงพลเองแล้วมั้งท่าทางจะติดใจรสรักที่แกฝากไว้ให้

XmanOnly

ลุ้นๆๆ ครับโดนสาวๆเอาคืนกันบ้างแล้ว ส่วนตัวชอบหมอพลอย ลุ้นว่าจะเกิดเรื่องอะไรกับหมออีก ^^

hunterkung

ยังติดใจลุงพลอยู่ เหนื่อยแน่ๆลุง ทยอยๆกลับมาให้ลองอีกละ

sniperteam

นึกว่าน้องนาถกับใบเฟรินจะแน่ สรุปอยากเอากับลุงพล นี่เอง  ส่วนหมอพลอยดูท่าจะติดใจลุงพลละ ตั้งตารอนึกว่าตอนนี้จะเป็นฉากเสียงของยายอุ๊ปากมากละ ขอบคุณครับ

morekung

HabibiP

HGSA

หมอพลอย โดนเสน่ห์ ลุงพล แบบนี้ สงสัยงานนี้มีเฮ แน่นนอน..

kae+

รูปสาวๆสวยๆทั้งนั้นเลยย
ติดตามเสมองับ อยากอ่านภาค2แล้วเนี่ย
::Shy:: ::Shy::

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Bebe Ronnada

สุดท้ายใบเฟิร์นก็กลับมาหาลุงพลอีกครั้ง สาวๆ คนอื่นก็คงไม่ไปไหนเช่นกัน แล้วแบบนี้ลุงพลจะไหวหรือเปล่าเนี่ย???