ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.10 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By Hy

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 06:51:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

oyoyo

รู้เห็นเป็นใจกันไปหมด ตาลุงคนนี้โชคดีเกินไปแล้ว

HK

จบแค่ 10 ตอนหลอครับเนี้ยน่าเสียดายจัง กำลังสนุกๆ ชีวิตดูวุ่นๆดี ::Grimace::

Demon-Wolf

เป็นการแต่งงานที่ได้ผลประโยนช์กันทุกคนเลยสินะ ::Glad::

BDragonWar

สงสัยแต่แม่นี่ละชอบไปไหนตอนกลางคืน ไม่ใช่มีชู้นะ
BDragonWar

hotamaru

มีต่อ SS2 สินะ จบ SS1 แบบผิดคาดไปนิด รอรู้ต่อไปว่าจะเป็นยังไงต่อ
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

jirasakgolf7

เป็นการจบซีซั่นแบบที่คาดไม่ถึงเลยนะเนี่ย ไม่สิ ที่จริงเรื่องนี้ก็มีแต่เหตุการณ์คาดไม่ถึงแทบทั้งเรื่องเลยนี่นา
ซีซั่น 2 เรื่องความสัมพันธ์น่าจะซับซ้อนขึ้นอีกเยอะเลย

strikef.

ขอบคุณครับ นี่มันสกิลพระเอกชัดๆ ทุกอย่างจะง่ายเพียงดีดนิ้ว แค่คิดนะครับว่าทำไมเมกุมิไม่จัดการแฟนตัวเองไปด้วย ถ้าจะชื่นชอบกิจกรรมนี้มากขนาดนั้น 555

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kunnhum

จบแบบนี้เดาไม่ถูกเลย ตอนต่อไปสงสัยพ่อจะอัดถั่วลูกชายซะเองมั้ง ::Horror::

wapwap

ลงเอยกันง่ายๆซะงั้น แล้วลูกชายจะยังไงต่อเนี่ย ::Thinking::

wunman

::WooWoo:: แหมแต่เข้าทางคุณพ่อเลยนะแบบนี้ แต่จะปิดได้นานแค่ไหนนะ

มณเทียร น

Chikong

กลับมาไล่อ่านซีรี่ย นี่ก่อสนุกอยู่นะ รอภาคต่อครับ

ryu

คุณแม่ใจดีมาก
แล้วลูกชายจะใช้ดุ้นใครละเนี่ย ลุงจะเหมาอีกมั้ย555