ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 3

เริ่มโดย pekopon66, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 09:35:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funkypunk

บรรยายได้ดีครับ ถ้าต้อมจะบื้อขนาดนี้ มีหวังโดนพ่อเพื่อนด้วยอีกคน รอตอนต่อไปครับ

attosang

merina

ผมละชอบพระเอกคนนี้จริงๆ...อยากได้มาเป้นเพื่อน

tantawanjames

ต้อมมึงน่าจะไปเช็คสมองหน่อยนะ เจอขนาดนี้ยังจะคิดบวกอยู่อีก

kittaphot007

อยากให้มีในมุนของผู้หญิงนางเอกบ้างอะครับมันเสียวน่าดู ::HoHo::

avata

ผมนี่แฟนแนวนี้ ถ้าให้ผู้หญิงเล่าสลับไปมากับผู้ชาย จะเห็นมุมที่แตกต่าง ยิ่งสนุกครับ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

พระเอก ซื่อ(บื้อ)
แฟนก็ดี...ออก
แบบนี้ เคมีมันก็ลงตัวแบบ คู่ขั้วตรงข้ามดีครับ

aum691

097898117

สิคก็น่ากลัวไปนะ พร้อมโดดใส่ทุกคนเลยป่ะเนี้ย พระเอกก็มึนเกิน

swss2511

bigomnoi

เป็นมุมมองการเล่าเรื่องที่แปลกใหม่ ทำให้คนอ่านจินตนาการบรรเจิดมากครับ

mongk

แฟนเป็นคนดีจริงๆ แม้แต่กับเพื่อนๆ ก็ยอมเสียสละให้

thinks

เหมือนไม่สุด อยากให้มีฉากเสียวเหลือเกิน

ponggunyuki2527

อะไรมันจะใจดีได้ขนาดนั้นเนี่ย คนเรา

zonyadoga

ยังติดใจ ตอนน้าไกร อยู่เลย อย่าลืมน้าไกรนะครับ