ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

GINTAMA (2017) กินทามะ ซามูไรเพี้ยนสารพัด [master]

เริ่มโดย cia, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 03:51:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ktm

::Sweat:: ดูไม่ได้ โหลดก็ไม่ได้ เสียดายจัง
^∆^.
ขอบคุณที่มีน้ำใจแบ่งปันคร้าบ

aliass

อ้างจาก: ktm เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:45:11 หลังเที่ยง
::Sweat:: ดูไม่ได้ โหลดก็ไม่ได้ เสียดายจัง
^∆^.

ดูได้ โหลดได้ อยู่นะครับ ผมลอง แล้ว  .....ลองดูใหม่เนอะ

ktm

อ้างจาก: aliass เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2018, 10:40:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ktm เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2018, 03:45:11 หลังเที่ยง
^∆^.

ดูได้ โหลดได้ อยู่นะครับ ผมลอง แล้ว  .....ลองดูใหม่เนอะ

สงสัยผมเป็นคนเดียวมัง
ลองใหม่อีกรอบ ลองใช้เบราเซอตัวอื่นก็ยังเหมือนเดิม

Media couldn't be load...
Error 500, internal server...

เกี่ยวกันไหมว่าใช้wifi3bbของที่ทำงานครับ (แต่ไปดาวโหลดห้อง18+นี่ลื่นปรื๊ดแฮะ)
::DookDig::