ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 4

เริ่มโดย pekopon66, กุมภาพันธ์ 05, 2018, 04:54:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

แฟนทำเพื่อเพื่อนเราถึงขนาดนี้ ยังคิดไม่ดีกะแฟนอีก

ponggunyuki2527

เป็นอีกมุมมองตัวละครฝั่งผู้หญิงบ้างแล้ว รอๆๆ

zonyadoga

เจ๋งมาก แนวนี้ ฉีกดีครับ ปวดตับก็ปวด เสียวก็เสียว

swss2511

สิคคงได้ใหญ่ๆไปเรื่อยๆเมื่อแฟนเชื่อใจมากขนาดนี้

mikoto2288

พึ่งมาเห็น ชอบครับแนวนี้

สนับสนุนให้คงแนวเรื่องโลกสวยไปเรื่อยๆครับ

ผมมองว่าการntrที่ดีต้องแบบนี้แหละ
ไม่ปวดตับ คนดีไม่เจ็บปวด และไม่ต้องทิ้งใครเพราะได้ทุกคน

แนวเรื่องแบบนี้สามารถเอาไปทำh-gameได้สบายๆ

คืนนี้จะติดต่อไปในPMนะครับ

เดี๋ยวกลับไปเม้นตอนเก่าๆให้ครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

johnywalker

::Pull:: เฮ้ย ตื่น ๆ ไอ้พระเอก คนจะเป็นอย่างนี้ได้ นอกมากมองโลกแง่บวกแล้ว ยังต้องโง่อีกด้วยนะ 555
สนุกมากกครับคนแต่ง ทั่นแต่งได้ฮาจริง ๆ

Whoo Amm Ii

เห็นเรียบร้อยๆนี่เจอใครก้ฟาดหมดเหมือนกันนะเนี่ย

pinmonkey

คนซื่อที่รู้ไม่ทัน ต้องช้ำใจ ขอบคุณมากครับ

hanabombam

gameboy

ซื่อบื้อ ยกโล่แห่งความซื่อบื้อให้เลยครับพระเอกของเรา ส่วนนางเอกก็ความไม่รู้จักพอคงไม่มีอยู่ในหัวของเธอแน่ๆ

kerdsopa

wirapon

schoolzaa

น้องสิคนี่ก็จัดการทุกโอกาสเลยแหะ

devilzoa

แนวนี้มีเยอะเหมือนกันนะพระเอกซื่อ(บื้อ)