ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rains

ผมว่าน่าจะข้อ2+5 ตอนแรกอินโนเซนต์ทำตามคำสั่งเจ้านาย ทำไปทำมาชอบเฉยเลย 555+

HeavyPlay HeavyPlay

สตอรี่ดีครับ แต่สงสัยมีอะไรในกระเป๋าวะ ฮ่าๆๆ

pachat chatpa

taradnoi

ผมหาตอนที่ 1 - 2 ไม่เจอครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

taton

นางเอกเป็นตัวละครที่เวลาปกติก็ทำตัวดี น่ารักนะ แต่พอเข้าฉากเซ็กส์เหมือนกลายเป็นคนละคนเลย ตัวละครที่ดูดีมีเสน่ห์แบบนี้ อาจารย์ไม่น่าวาดให้ออกมาดูแบบเซ็กส์กับใครยังไงก็ได้อ่ะ(เสียดายสุดๆ)

odarkcrosso

OhmWingy44

ข้อ 2 + 5 เลย ต้องตอบเเทน +กับได้อ่านโน้ตเเล้ว อาจจะเกิดความร่านนิดๆ 555

Thostheph U

ตอนอ่านแรกนึกว่านางเอกจะร่าน5555ตอนจบอย่างพีค

FFXCY

เราว่าข้อ 5 ชัวร์ เหมือนจะเคยจัดมาเยอะแล้วจากตอนที่สอนพระเอกในตอนแรก คนหลังๆ ก็ชิลๆ มั้ง
ยังไงก็ได้..

opegasuso

adof13

กว่าจะถึงตอนเย็นจะเป็นไงมั้งน่ะ ชอบลายเส้นแบบนี้จริงๆ