ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 16.โค้ชขา...เมลยอมแล้วค่ะ

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 05:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 16.โค้ชขา...เมลยอมแล้วค่ะ

น้ำหีไหลย้อยลงมาตามพวงไข่ อา......อา.....อา.........อา...... เมลร้องครางค้างงงงงง ต้องดันตัวกับคอนโซน
แอ่นก้นค้าง เพี่อกันไม่ไห้ล้มหน้าตะมำ ตามแรงกระแทกซี้ดดดดดดดดด อูยยยยยยย คุณอาพยายามล้วงมือ
เข้าไปในเสื้อ แต่หาที่สอดมือไม่ได้ เพราะเสื้อรัดฟิดแน่น จนไม่มีที่สอด ได้แต่ลูบคลำ ใช้ปลายนิ้วเขี่ยคลึงหัวนม
จากนอกเสื้อ อาขา.........อา...อย่า....ค่ะ..... อย่าดึงเสื้อสิคะ เดี่ยวเสื้อยับค่ะ คุณอาขาไม่แกล้งสิคะ เมลอายจริงๆ
นะคะ เมลงอนจริงๆนะ.... "กลัวโค้ชแฮมว่าไม่สวยหรอครับ" คุณอากระซิบข้างหู ขยับเอามือลงมาจับ
ที่ก้นเหมือนเดิม เอาเข่ารวบขาเมล หนีบเข้าหากันเข่าชิด อ้ายยยยยยยย ไม่......ไม่....ใช่...ค่ะ.....อูยยยยยยย
ตายค่ะ ตายยยยยยแบบบบนี้ตายแน่นอน ...... ซี้ดดดดดด ควยลำยาวสาวออกไปจนแทบหลุด แล้วดันส่งกลับ
เข้ามาอีกครั้ง กระแทกลึกเข้ามาจนสุดลำ สาวกระแทกยาวๆๆๆๆรัวววววว โอยยยยยยยยยย โอยยยยยยย
ซี้ดดดดดดดด เมลน้ำแตกไปตั้งแต่ตอนหนีบ ขาอ่อนไม่มีแรงดันตัวเองแล้ว ฟุบตัวลงกับคอนโซลแอบเหล่มอง

เลิชที่นั่งอยู่เบาะหน้า นั่งมองกระจกมองหลัง แบบไม่แอบซ่อน ยิ่งฟุบตัวลงต่ำหียิ่งลอยเด่น คุณอาล้วงมือที่บีบ
คลึงก้น แหย่นิ้วลงมาขยี้คลึง ที่ปากรูหี โอยยยยยยยยยย อ๋อยยยยยย นิ้วบดบี้ ที่เม็ดเสียววววววว ไปฟร้อมๆกับ
กระแทกควยใส่ร่องหี สองนิ้วล้วงน้ำเงื่ยนจากรู จนชุ่มคลึงวนที่ติ่งเสียว

เมลเสียวทั้งรู เสียวทั้งเม็ด ร้องเสียงหลงดังลั่นรถ คุณอาขา........มาสิคะ ซี้ดดดดดดดด อา...........ขา..........
แตกมาค่ะ พอก่อนค่ะ "ไม่เอาครับ ยังไม่อยากแตก" โธ่คุณอาขา เมลเสียวหีค่ะ อูยยยยยยซี้ดดดดดดด
"พูดมามาสิครับ" แตกเลยใส่หีเมลเลยค่ะ คุณอาตีก้นเมลดังปั้ปๆ สลับกับขย้ำ "ไม่ไช่ครับ ไม่ใช่อาครับ พูดสิ
ว่า ให้โค้ชแฮมแตกสิครับ" ไม่เอาค่ะ ไม่เอา อึ้มมมมม คุณอาบี้เม็ดแตดเมลค้าง อ้ายยยยยยยย ไม่ไหว
ไม่ไหวแล้วค่ะ....... เมลขมิบขาเข้าหากัน แน่นนนนนนน มือจิกไปที่ขาคุณอา ซี้ดดดดดดดดดดดดด "พูดมาสิ
ไม่อยากให้แตกหรือครับ" ไม่ๆๆๆ.....คุณอาแตกมาค่ะ..อูยยยยยยย นิ้วลื่นๆ ขยี้เม็ดแตดแรงๆ โอยยยยยยย
เสียวค่ะ.....เสียว..... อาขา.....ขอเมลค่ะ....เมลพูดเสียงอ่อย คุณอา ทั้งกระแทกรู ทั้งบี้เม็ดเสียว ไปพร้อมกัน
โอยยยยย อาคะอาคะ ซี้ดดดดดดด เสียววววว พอก่อนนะคะ อูย..... ต่อที่บ้านนะคะ อื้มมม

"ให้พอก็ขอมาสิครับ" อูยยยย คุณอารัวนิ้วระริก ไปที่ปลายเม็ดเสียว ยอมค่ะ อา..... ยอมแล้วค่ะ ยอมแล้วๆ
ซี้ดด อ๋อยยยยยยยยยยอา...อา...อา...โค้ชขา.. โค้ชขา..... เมลยอมแล้วค่ะ...... โค้ชแฮมขา แตกใส่หีสิคะ...

เมลขอเช็ดก่อนสิคะ "ไม่ต้องครับ ปะรีบไปประชุม คนอื่นเขาคงรอนานแล้ว เอากับโค้ชมันร่องดีใหมครับ"
คุณอาไม่แกล้งนะคะ เมลไม่ได้อะไร กับเขาเลยนะคะ คุณอาทำเองทั้งนั้นอะ เมลซุกตัวกับแขนออดอ้อน
"ถ้าไม่อะไร จะเขินเขาทำไมละครับไปๆ" แค่ก้าวขาลงจากรถ น้ำเงื่ยนคุณอาก็ไหลลง อุ่นวาบลงมามันเยอะ
จนนึกว่าเมนส์มา เมลหนีบขา ลองเอามือจับที่เป้ากางเกงขึ้นมาดู น้ำเงื่ยนชุ่มไปหมด กลิ่นคาวๆติดมือ
คุณอาคะ แบบนี้เมลจะไปยังไงคะ มันเยอะไปค่ะ ขอไปล้างก่อนนะคะ เมลยังไม่ทันได้ไปไหน รถเก่งสีขาว
ขับขึ้นมาบนลานจอดเสียบรถจอดข้างๆ โค้ชแฮมเปิดประตูรถลงมา อ้าวเมลมาสายเหมือนกันหรือครับ

เมลรีบแนะนำให้ โค้ชรู้จักกับคุณอา นี่แฟนเมลค่ะ สวัสดีครับ คุณดูหนุ่มกว่าที่ผมคิดนะ "สวัสดีครับ" เข้าไปพร้อมกัน
เลยไหมครับ พวกอาจารย์น่าจะรอแล้ว ไปครับ เอ่อเดี๋ยวเมลตามไปค่ะ "เข้าไปพร้อมกันเลยซิเมล จะได้คุยกันเลย
ผู้ใหญ่รอไม่ดีนะ" เมลหันไปถลึงตาใส่คุณอา ก่อนจะเดินตามไป แบบไม่มีทางเลือก ตอนเดินไป พยายามเดินให้ห่างๆ
โคช้ได้มากที่สุด กลัวเขาจะได้กลิ่นคาว โค้ชก็พยายามชวนคุยอยู่นั้นละ ถึงห้องประชุม อาจารย์มากัน ไม่กี่คน
สลับกันแจ้งงาน คุณอานั่งอยู่ข้างๆ โค้ชแฮมนั่งอยู่ผั่งตรงข้ามเมล แอบมองเมลตลอด ติดตามตอนต่อไป...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Kacey Chase

ทำให้คุณอาหึงก็ต้องโดน

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

MAC

คุณอาหึงแล้วว้าวน้องเมลระวังนะเดียวคุณอาจัดหนัก ::DookDig::

phuwarin

มาระลึกถึงความหลังแบบนี้ โค้ชเล่นเต็มที่เลยครับ คุณอาอนุญาต อิจฉาๆๆครับ

sp502

Phoowadol

สมปอง บุญ

ยิ่งอ่านยิ่งเสียวแทนน้องเมลที่ต้องเจอแต่ละอย่าง

theoat

Peera canalitartis

noomxxx

ตอนต่อไปเสร็จโค้ชแน่นอน จะโดนรุมด้วยรึเปล่านะ

johnywalker

คุณอาแกล้งเมล ให้เมลอยาก แล้วปล่อยให้ไปเจออาจารย์ แหม่แผนนี้สนุกจริง ๆ

darkangel

คูณอานี่กะอารมณ์แปลก แต่มันก็เสียนะ จินตนาการแบบนี้