ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 17. พนันกันใหม?

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 10:41:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 17. พนันกันใหม?

"ทันอีกกลุ่มแล้วนะคะ ต่อจากตอนนี้จะลงช้าหน่อยนะ"

เมลรู้ลึกอึดอัด คันยุบยิบในร่องหอย ขยับตัวทีน้ำก็ไหลออกมาที อยากไปเช็ดล้าง แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ กลัวคนได้กลิ่น
ได้แต่พรมน้ำหอมไปตามตัว เป็นระยะๆ นั่งไขว่ห้าง หนีบหอยแน่นไว้ตลอด เมลคุยสรุปเป็นคนสุดท้าย ตอนเมลกำลัง
ยืนพูดเรื่องกำหนดการณ์ จี้ดดดดดจิ้สสสสสสสสสสสสสสส อืมมมมมมมจิ้สสสสสสสสสสสสสส ความรู้สึกเสียว จี้ดดดด
ที่ร่อง จี้ดดดดดดดดดดด เมลหันควับไปมองคุณอาตาเขียว คุณอาคงแอบ เอาแผ่นสั่นรีโมท ใส่มา ตอนที่ใส่กางเกงให้
เมลจำได้ เพราะเคยโดนแกล้งแบบนี้แล้วครั้งนึง ตอนไปกินเลี้ยงงานแต่งเพี่อน แต่คราวนี้มันเสียวกว่า เพราะมีน้ำเงียน
คาแน่นอยู่ในร่องหี เมลพยายามพูดให้จบ คุณอา เดี๋ยวกดสั่นเบา เดี๋ยวแรง เดี่ยวสั่น เดี๋ยวยาว เมลพูดสะดุด จนพวก
อาจารย์มอง จากที่ยืนพูด ก็เลยต้องลากเก้าอี้มานั่งลงพูด แต่ยังพยายาม ผืนอธิบายแผนงานต่อจนเสร็จ

เมลกลับมานั่งที่เก้าอี้ ก้มลงเม้มปากแน่น  ไอ้ตัวสั่นที่ปากร่องหีกระตุกแรง ขึ้นๆๆๆๆๆๆ อูยยยยยยยยย หน้าเมลแดงก่ำ
กลั้นเสียงจนปากคอสั่น กอดอก สองมือจิกกุมแขนแน่น สะโผกเกร็ง หีขมิบกระตุกเบาๆ อูยยยยยย ฮุบบบบบบ น้ำมัน
จะ......ซี้ดดดดดด จะแตกๆๆ ขนลุกไปทั้งตัว เมลรีบยกสมุด ขึ้นมาปิดหน้าตัวเองไว้ เม้มปาก.... ซี้ดดดดดอา.....
..เมลแอบซูดปาก...น้ำหีแตกออกมา . ในตอนที่การประชุมจบพอดี พวกอาจารย์ล่ำลาก่อนพากันลูกออกไป เมลฟุบหน้า
ลงกับโต้ะ น้ำพึ่งแตกไป แถมคุณอายังแกล้งกดสั่นไม่มาเป็นระยะๆ ฟุบนิ่งไม่กล้าลุกขึ้นรอให้คนไปหมดก่อน

เมลครับ เป็นอะไรไหมครับ โค้ชแฮมทำท่าจะลุกเข้ามาไกล้ มาๆผมช่วย ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ต้องช่วยค่ะ ขอนั่งพักแปป
เมลปวดท้องเมนส์ค่ะ มันปวดมาเป็นที ๆแบบนี้ละค่ะ ไม่ต้องเป็นห่วงค่ะ รถกำลังมารับแล้ว โค้ชกลับก่อนเลยค่ะ
เดี๋ยวไว้ค่อยคุยกัน เมลแกล้งกุมท้องนั่งงอตัว ไม่เป็นไรแน่นะครับ ผมว่าเมลดูไม่ค่อยดีเลย มาๆโค้ชกดท้องให้ดีกว่าครับ
เฟี่อจะสบายตัวขึ้น ไม่ต้องงงงงค่ะ เวลาเป็นแบบนี้ ถ้ากดจะเจ็บค่ะ โค้ชพูดไปเดินเข้ามาไกล้ขึ้นๆเรื่อยๆ โธ่ ....
จะตื้ออะไรนักหนา แน่นอนว่า คุณอาเห็นโค้ชมาคุยแบบนี้ ยิ่งสนุกเขาละ เปิดสั่นมาแบบ แรงมากๆๆๆๆๆๆ จี้ดดดดดดดดด
แผ่นสั่นกระตุกแรงขึ้นๆๆๆๆๆๆ อูยยยยยย จิ้สสสสสสสสสสส หีก็เสียว.... โค้ชก็ชวนคุย ถามนู้นนี่ไม่ยอมไปสักที
เมลกัดริมผีปากแน่น เสียงสั่นพร่า มันสั่นตอดปากหี ตุ๊บบบบบบบ จนสะโผกกระตุกถี่ๆๆตาม หน้าแดงไปถึงหู ขอเมล
นอนพักแปปนะคะ เดี๋ยวเมลโทรหานะคะ ไม่ต้องห่วงคะ แฟนเมลก็อยู่คะ โค้ชกลับเถอะค่ะ เมลอยากนั่งพักเงียบๆ

"โรคประจำตัวน่ะครับ เดี๋ยวก็หายเองครับ" คุณอาพูด พร้อมกับเดินมาลูบหัวเมล เดี๋ยวถ้าไม่ไหว ผมจะแวะพาไป
โรงพยายาลเองครับ งั้นฝากดูน้องด้วยละกันครับ ผมขอตัวกลับก่อน พอโค้ชแฮมเดินออกจากห้องไป เมลรีบแย่ง
เอารีโมทแผ่นสั่นมาจากคุณอา ทำไมเล่นแบบนี้ละคะ "ทำไมละเสียวดีออก ดูสิ เมลหน้าแดงแจ้ดเลย ดูหื่นดี น่ารัก
ทำหน้าหื่นแบบนี้อาชอบ" เมลเกือบกลั้นเสียงไม่ไหวเลยนะคะ อีกนิดเดียวก็จะหลุดแล้ว อีกนิดเดียวจริงๆ "ไม่เสียว
หรอครับ" เสียวค่ะแต่ไม่สนุกค่ะ มัน.....แบบ...... ถ้าแบบเมลกลั้นเสียงไม่ไหว งั้นทำไง ถ้าเขารู้ทำไง คนเต็มห้อง
อันเก่าก็ไม่ยอมให้ไปล้าง เนี่ยคันไปหมดแล้วค่ะ ถ้าคนอื่นเขาได้กลิ่น ไครๆก็รู้ว่ากลิ่นอะไร เมลขมิบจนเมื่อยขาค่ะ
อาก็ชอบทำให้เมลอายอยู่เรื่อยเลยนะคะ ดีนะพกน้ำหอมมา "ถ้าเมลกลัวพวกมันจะเอาไปพุด ก็แค่เอาหอยปิดปาก
พวกมันทีละคน ก็จบแล้วครับ เริ่มจากโค้ชก่อนเลยดีไหมครับ" โธ่......ใครจะไปเอาคะ หอยที่มีน้ำคุณอา คาเต็มรูแบบนี้
แบบนี้ไม่มีไครเขาเอาหลอกค่ะ เก็บไว้ให้คุณอาคนเดียวดีกว่าค่ะ ไปกลับบ้านค่ะ

"แล้วถ้ามีละ เมลจะยอมให้เขาเอาไหมละ" เมลหยุดเดิน หันไปมอง คุณอาทำหน้ายียวนใส่ อะไรอีกคะ สงสัยยังไม่เลิก
หึงเรื่องโค้ช "พนันกันไหมละ อาว่ามีคนเอา" โถ่คุณอาคะ เมลไม่เอากับโค้ชแฮมนะคะ มันไกล้ตัวเกินไป ถ้าเขาไปพูด
กับไครๆ เราจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนกันคะ "อายังไม่ได้พูดถึงโค้ชแอมเลยนะครับ เอหรือว่าเมลอยากลองพนันกับโค้ชแฮม
ก็ได้นะ" ยังไงคะ ไครอีกคะ ที่ว่าไม่ได้หมายถึงโค้ช "ก็เลิชไง" โหคุณอา วนมาเรี่องนี้อีกแล้ว ไม่เอาค่ะกลับบ้านเถอะ
รอบที่แล้วเมลก็ตามใจคุณอาไปแล้ว เมลไม่อยากทำกับคนอื่นค่ะ คุณอาไม่สงสารเมลหรอคะ เมลไม่สนุกเลยค่ะ
ทำกับคุณอา เสียวกว่า สนุกกว่า เยอะเลยค่ะ "ก็อาอยากรู้ ว่าจะจริง อย่างที่เมลพูดไหม" แล้วพนันที่ว่า นี่คือเมื่อไรคะ
"ตอนนี้เลยครับ" ที่โรงเรียนนี่นะ ไม่เอาค่ะ กลับบ้านกันเถอะนะคะ นะคะ เมลเหนื่อย "ทำเป็นไม่เคยไปได้ เอาแบบนี้เมล 
สะกิดหนึ่งครั้ง แล้วเมลลองยั่วดู ท่าไหนก็ตามใจ แต่ต้องยั่วแบบเอ็กส์ๆเลยนะครับ"

แล้วยังไงต่อคะ "พอเลิชหรือโค้ชจะเอาใส่ เมลต้องบอกให้ เลียให้สะอาดก่อนนะ มีน้ำคุณอาอยู่นะ คุณอาแตกไว้ตอนอยู่นรถ ย้ำได้เลย
ในสิบวิถ้าเขาไม่เลีย เรื่องนี้จบ เรื่องสวิงจบ อาจะไม่สั่งเมลเรื่องนี้อีกเลย สัญญาครับ" .......มีพนันแบบนี้ด้วยหรอ.................
แล้วถ้าเขาเลียแล้วไงต่อคะ "เมลก็ต้องให้เขาเอา แล้ววีดีโอคอลให้อาดูครับ" แล้วถ้าเมลไม่เล่นพนันด้วยละคะ "อืม.....อาอาจจะ
สั่งให้เมล ไปลองพนันกับคนอื่นแทน อาก็อยากรู้ผลเหมือนกัน" เห้อ....ต่างกันตรงไหนเนี่ย...เมลก้มหน้าก้มตาคิด... อันนี้
นับเป็นคำสั่งใหมคะ "สั่งให้เลือกว่า จะพนันกับ เลิช หรือ กับโค้ชแฮม ครับ ให้เมลเลือกเองเลย ส่วนผลพนัน ก็ขึ้นอยู่กับผล
ของมัน" แต่โค้ชกลับไปแล้วนะคะ "เมลก้รู้ว่า แค่เมลโทรเรียกมัน มันก็รีบวิ่งกลับมา เหมือนหมาเลยละครับ" รู้ทันอีก เมลคิดในใจ
เอาไงดีนะ ถ้าไม่เลือกเอง ก็คงโดนสั่งให้เลือกอยู่ดี

คำว่าเลียคือแบบใหนยังไงคะ "อาให้แบบแพร์ๆเลยนะ คือต้องเลียดูดกินน้ำอา ที่อยู่ข้างในให้หมด แบบเลียจนแห้งสะอาดเลย
ไอ้แบบเอาลิ้นมาแตะๆ สองสามที อันนั้นนับว่าไม่ได้เลียครับ" ผู้ชายที่ใหน มันยอมเลียกิน น้ำของอีกคนนะ หรือว่าผู้ชายปกติ
มันก็ชอบกันแบบนี้ ไม่น่าใช่นะ แต่...ถ้าครั้งนี้ชนะ เรื่องสวิงก็น่าจะจบๆไป เมลนิ่งคิด ตัวบังคับเลือก ที่คุณอาให้มัน.... ช่างคับแคบเหลือเกิน
 ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

3kkkk5j

ทำลองอ่านดูครั้งแรก คาดว่าจะได้ตามไปอ่านตั้งแต่ตอนแรกเลยละมั้งเนี่ยน่าจะเสียวดี

som12345

ขอบคุณมากครับ

•====================================•
10/2/2561

คอมเมนผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 11/2/2561 ~11/8/2561 }

•===============================================•

mongk

beeriero

มันก้อไม่แน่นะถ้าอยากเย จัดจัดอาจจะเลียก้อได้นะ

MAC

คุณอานี้สุดยอดจังเลยแกล้งน้องเมลได้อารมณ์สุดๆ ::Shy::

myidol

คิดแล้วหยอง ไม่คุ้มอย่างแรงอ่ะ กินน้ำผู้ชาย 55555

Phoowadol

แฮมอาจจะไม่ แต่ เลิช คงเลีย ผล ออกมาน่าจะได้สวิง แน่

สมปอง บุญ

น้องเมลคงโดนอีกแน่นอนแต่จะโดนแบบไหนน่าติดตามดูครับ

thep59

คุณอานี้สุดยอดเลย แกล้งน้องเมลให้มีอารมณ์สุดๆด้วยไข่สั่น แล้วคงทนไม่ไหวให้โค้ชแฮมกับเลิฟ ได้เอาแน่ๆ

Peera canalitartis

johnywalker

คุณอานี่จิตแน่ ๆ ตั้งแต่ยอมให้คนอื่นเอาเมียแล้ว
นี่จะให้ชู้เลียน้ำตัวเองอีก จิตสุด ๆ

darkangel

จะมีใครกล้าพนันไหมครับ.. มา มาพนันกัน ผมว่ามีเอ้า 555