ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:04:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

Inzomnia

Peera canalitartis

ประทับใจสุดๆ น้องอามาโมริ ช่างเพียบพร้อมด้วยลีลา..เอ๊ยยยย ความดีงามม  ::Glad:: ::Glad::

intanianoi

โห ถ้าเจอนางเอกแบบนี้ รับรองเลย หึหึ เหนื่อย Yes แน่นอน

nonbaba

songsak

ทำตามสคริปทุกอย่างเลยอามาโมริ งานนี้น่าจะมีอีกหลายตอน

Alongkorn'z

ตอนนี้สุดท้ายแล้วหรอครับ นางเอกสุดติ่งมากครับถ้าผมเป็น ผช ในเรื่องนี้กินไวอาก้าแล้วก็กินเธอจนฟ้าเหลืองเลย 55555 ::WowWow::

nokiaon2

โดนคนอื่นเอา แบบนี้จะเหลืออะไรให้เจ้านายละ สนุกดีคับต่อๆๆ

Sleep1413

ภาพเปิดสีของตอนนี้นี่มันช่างตราตรึงใจจริงๆครับ

kitaro_dts

xura

tanuraki