ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:04:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

potza001

นอกจากชวนกินข้าวแล้ว ชวนกินตับด้วยกัน ด้วย รักสุขภาพจริงๆ ::Yes!::

Zheza

อิจฉาโวย แค่เก็บกระเป็าตังให้เอง ชอบลายเส้น อยากให้มีต่อ

J keeper

เอิ่มมมม  ตามตรงนะ  ผมยังไม่อินกับไอ้หนุ่มนี่เท่าไหร่  ดูแล้วเป็นไอ้หนุ่มหื่นเฉยๆแต่เชียร์เจ้านายมากกว่า  ไม่รู้ว่าตอนนี้มันจะออกมามั้ยหรือให้ไอ้นี่เล่นอามาโมริต่อจนจบ  ::Hmmm::   ::Thinking:: 

noohun

มัตสึดะคุงมีความโรคจิตสูงนะ เพ้อมาแต่ละอย่างนี่........ ::Orz::

HypN♥s

ไอ้ตอนที่เอาถุงยางใส่น้ำว่าวเข้าปากนี่วาดได้อารมณ์ดีแท้ ตอนที่กัดถุงยางแตกนี่แทบอ๊วกพุ่ง  ::Suffocate::

ปล.ตอนจบไม่ปวดตับ ลงตัว ใช้ได้ๆๆ   ::Ahoo::

Heiji Hinakata

โชคดีขะมัดได้เป็นพระเอกสองตอนเลย ขนาดคนอื่นยังได้เป็นแค่ตอนเดียวเอง สงสัยอ.แกอัดอั้นมานาน หวังว่าอ.แกวาดมาเรื่อยๆนะ อยากรู้จังคนต่อไปที่จะได้นางคือใคร

shetarsk

mummebuf

elviswhat

poloxz

golffygush

warone07

ตามมาเรื่อยๆครับ รอผลงานแปลชิ้นต่อไปอยู่ครับ

alonggg

::HeyHey:: ::HeyHey:: ทำไมดูไม่ซื่อสัตย์เลลย นับคนนี้คนที่สองแล้วป่าว

karn1789

ผมว่าคนต่อไปที่จะจัดนางเอกเป็นอันธพาลในตอนแรกแน่เลย

11HP