ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:04:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sweetlove1234

bankloard

::Hungry:: ทำไมมันจบเร็วแบบนี้ชอบเรื่องไหนจบเร็วทุกที

(จิ๋ว)

เวรกรรม จะเข้ามาล็อคเอ้าท์ เจอตอนสุดท้ายเข้าพอดี จะปล่อยผ่านได้ไง  ::Grimace::

::Reader::

สำหรับจิ๋ว ประโยคเดียวจบ  รู้เรื่อง "หวังว่าเธอจะพอใจการตอบแทนของฉันนะ"
::Glad::
ตอบโจทย์จบ ครบทุกตอน  แล้วค่ะ อิอิ
คนอื่นก็คิดอย่างอื่นกันไปตามสบาย  จิ๋วฟันธงให้เธอ เป็นเมทมืออาชีพ
เธอทำทุกอย่าง เพื่อเจ้านาย เพื่องาน เพื่อให้บรรลุเป้าหมายหลักของงาน อะไรก็ได้
ไม่สำคัญว่าจะรักหรือไม่ แต่ใส่ใจในบริการ เธอก็คงจะมีความสุขที่ได้เป็นของเล่น ของใคร ๆ
ได้ทำหน้าที่ของตัวเองอย่างใส่ใจ ไปเเรื่อย ๆ  ::Bloody::

เธอรักในการบริการ ทำได้ทุกอย่างเพื่อเป้าหมาย แต่ผมอึ้งนิดๆนะตอนที่ไอ้หนุ่มขอแทงสดได้มั้ยเธอแสดงสีหน้านิดหน่อย
และจะใช้ปากให้แทน ถ้าเทียบในหนังสือมันคือจบแล้ว ไอ้หนุ่มดันไม่พอ แต่เธอก็ไม่หักดิบทำร้ายจิตใจ รักษานํ้าใจจนจบ
ฟันธงนิสัยเธอต้องเป็นแนวๆ ซึนเดเระ+Mเต็มขั้นเหมือนคุณจิ๋วแน่นอน

ขอบคุณที่แปล & ปัน อย่างทันใจนะเจ้าคะ ท่านคาเตอร์  ::Thankyou::

เขาไม่ได้ขอสด  แล้วทำหน้าอย่างนี้ นี่

ใครจะไปใจร้ายลงคอ

::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::
แล้วมันไม่เหมือนฉันสักติ๊ดดดดด อย่าให้แม่โหดขึ้นมานะ ฮึ่มๆๆๆ

กลัวแย๊วววว  ::Ajark:: ::Ajark:: ::Ajark:: ไปเอาอิโมนั่นมาจากหนาย 555

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

worachat39

ทำไมเจ้านายไม่มีบทเลยมีแต่โดนคนอื่นเอา 555  ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ

Stone Suwanpanya

kaithai

ฝัน ฝัน หวาน
ถึง แค่ ฝัน
แต่ ก็ ฟิน
และ สิ่ง สุด ท้าย ที่ ขอ ก็ ได้ มา

hot2day

แหม่ น่าจะมีคนแรกมาร่วมวงด้วยอีกซักคนน่าจะดี  ::Dribbling::

Ba Buun

wavetomegg

exsoldier

แม่งยอมทุกสิ่งจริงๆ อยากรุบทสรุปเลยว่ามันจะจบยังไง

hu_wat

เจ้าเด็กเนิร์ด น้ำแตกวนไป การตอบแทนของสาวน้อยอามาโมริ

คลำ.บะ

phoenixcrossx

ต่อจากคนนี้จะใครอีกเนี่ยยย ทำไมโดนเยอะแบบนี้