ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Kasshoku Island | Brown Island เกาะรักทะเลใต้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 07, 2018, 07:52:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

Daft Punk

ใครเปิดพัดลมเบอร์ 3 เนี่ยๆ เรือปลิวเลย 5555
เสียเวอร์จิ้นให้เค้าด้วยอะ คือดีแท้หน่อออออ
#สาวผิวเข้มนี่โคตรยอร์ชเลยเพ่  ::JubuJubu::

Boran Mark

gufferau0000

ช๊อกโกแลตนี่เอง เลยงดสำหรับคนเบาหวาน ขอบคุณครับ

ipor

virgoranger

DARKAXL

ปกติไม่ค่อยชอบสาวผิวสีหรอกนะ แต่หุ่นดีลายเส้นสวยแบบนี้ โอเคเลย ::WooWoo::

bannoknon

(S)Kater

บางทีการได้ออกไปเที่ยว ได้เดินทางก็อาจเจอประสบการณ์ใหม่ๆไม่คาดคิดเหมือนกัน แบบไอ้หนุ่มนี่

ถือว่าโชคดีพล็อคไม่ต่างกับติดฝนในกระท่อมร้างเลย ตูนท่านฮิปเป็นตูนที่อ่านแล้วอารมดีมีแอบขำ

ช่วยฮิลฟื้นฟูหัวใจได้ดีนักแล เห็นไอ้หนุ่มติ๋มๆในตอนแรก จัดหนักจัดเต็มส่งสาวผิวแทนไปสวรรค์ซะหลายรอบเชียวนะ (อิจฉาาา)

หนุ่มติ๋มๆนี่แหละ เซ็กซ์จัดนักแล

ปล.ไปเที่ยวทะเลตามแหล่งท่องเที่ยว พวกทัวร์ดำน้ำ ท่องทะเล เห็นแต่ไอ้หนุ่มหน้าเหี้ยมทั้งนั้น
  ::Horror::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

TanukiKen

ประสบการณ์ดีๆ แบบนี้สามารถหาได้จากที่ไหน
อกหักแล้วมาเจอของดีแบบนี้ จะอกหักกี่ครั้งก็ยอม

phantom1990

ติดเกาะแบบนี้
ก้น่าจะติดด้วยแหะ

แต่ขอเป็น ฝ่ายชาย
ละมี ญ ซักสองกำลังเหมาะเลย 5555

(จิ๋ว)

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2018, 12:39:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2018, 09:18:10 ก่อนเที่ยง
เล่นเสียวกันในทะเลได้ แต่อย่าให้น้ำแตกในทะเลนะ
เวลามันผสมกัยน้ำทะเลจะสากเหมือนทรายแล้วจะแสบบบบบบ

ถลอกหมด  ::Oops:: ::DookDig::

จากประสบการณ์จริงเลย ใช่มะ ::Grimace::

ทำไมจิ๋วจำไม่ได้   ::Hmmm::

ยังแอบดูอยู่เลยนะ ทำไมจำไม่ได้   ::HoHo::

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2018, 12:39:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2018, 09:44:57 ก่อนเที่ยง
เคยได้ยินเพลงต้องโทษดาว    แต่อันนี้ต้องโทษไต้ฝุ่นสินะ
พายุอะไรหว๊านนนนหวาน  ดีนะที่เราเป็นความดัน ไม่ได้เป็นเบาหวาน
::HoHo::
อ่านได้สบายอยู่แล้ว 5555

ขอบคุณท่านฮิบที่แปล&ปัน ค่ะ ::Thankyou::

ดีนะไม่โทษพัดลม ไม่งั้นพัดลมส่ายหน้าแน่  ::Grimace::

ปล.อย่าอ่านบ่อยนะ เดี๋ยวความดันขึ้น เอ้ยไม่ใช่ เป็นเบาหวานอีกโรค  ::JubuJubu::

ต่อให้ไม่โทษพัดลม เขาก็ส่ายหน้าอยู่ดีอ่ะค่ะ  ::Doubt::
ความดันหนูส่วนใหญ่จะ ดันทุรังสูง อ่ะจ๊ะ  อิอิ

พัดลมนะหมุนติ้วๆ ไม่ใช่ทั่นพี่พัด ::Confident::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...