ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kochi] Poka Poka Winter หลบหนาวชวนเสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 09, 2018, 07:40:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

หลบหนาวได้ถูกที่จิงๆ กลายเป็นเอ็นอุ่นแทน 

kipkipju kisdsada

อาหารแก้หนาววันนี้ของเสนอซาลาเปาสองลูกกะบ๊ะจ่างห่อใหญ่ สามารถแก้หนาวได้

syndromz

"มาอึ๊บกันมั้ย" ชอบจริงๆวลีนี้ หนาวเมื่อไหร่ก็แวะมา

samanueng

RicaooN

ช่วงนี้อากาศร้อนๆ พอจะมีลายแทงเพื่อไปหลบได้แบบนี้ไหมครับ

mavei

vodkakung

kunnhum

หนาวๆ เสียวๆ แบบนี้ไม่น่ารีบกลับเลย เป็นผมจะล่อจนหิมะละลาย ::JubuJubu::

ryu

เสียดายบ้านเราไม่หนาวมากแบบนี้
แต่ถ้าหน้าฝนจะลองไปหาที่หลบแบบนี้ดูบ้างเผื่อมีลุ้น
เรื่องนี้สนุกดีขอบคุณครับ

twincock

T2

คงอีกนานกว่าจะได้อึ้บ เพราะเมืองไทยร้อนมาก

supermakarm

หน้าตากับคำพูด โคตรไม่ตรงกัน  ::HoHo::
ถ้าเจอกันตอนหนาว พอหมดหนาวก็ไม่เจอแล้วสิ