ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Rika-chan Kyousei Kaika การเรียนรู้ของริกะจัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2018, 01:54:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Darkna

แรกๆมาก็นึกว่าพี่มันจะช่วยสอนแต่น้องมัน
แต่ดันกลับเป็นพี่ที่ทำแทน 555 ::Hunger:: ::Hunger::

wertyuiop

strikef.

ขอบคุณครับ สอนซะเนียนเลย ไม่กี่วันก็ชอบกินแซนวิสซะอย่างงั้น 555

Reggal

::Horror:: ไม่ค่อยชอบแนวพวกนี้เท่าไหร่แต่ก็ขอบคุณมากครับผม  ::Thankyou::

pisanuman3

ริกะจังไร้เดียงสาจริงๆ  โดนเอา  จนใจแตก  ติดใจในรสสวาท  อยากได้บ้างจังเด็กแบบนี้  ภาพสวยดีครับ สบายตามาก

lordofthetwo

timeai

ริกะจังน่าสงสารจริง หลงความเสียวจนกู่ไม่กลับแล้ว  วัยใสๆหายไป ขอบคุณครับ

WE ARE SON

โถ่... เอาสาวใส ไร้เดียงสามาล้างสมองอิกแล้วววว! 

อิพี่มึง ตัวดีเลย ขัดขวางกระบวนการการเรียนรู้ของเด็กๆ ถ้าไม่มีเอ็ง การ์ตูนเรื่องนี้คงจบแบบสดใสไต่สายรุ้งไปแล้ววว
::Angry::