ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 11 ภัยที่กำลังคืบคลาน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 11, 2018, 11:05:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lindor

ดีใจมากที่เปิดมาเจอตอนใหม่ ยิ่งเป็นสองตอนติดด้วยคราวนี้ ขอมาเอาใจช่วยพระเอกของเราต่อไป ขอบคุณผู้แต่งมากมายครับ

1678405

ถ้าเป็นอย่างนั้นป๊อดต้องช่วยเสี่ยมากว่าหลิวมั้ยอ่ะเสี่ยจะโดนเสกของเข้าท้องส่วนหลิวนี่อาจจะโดนเสกเด็กเข้าท้องไปแล้ว

oddsk

cuffs 112

อย่างไปหงอยเด๋วก็ดีเองป๊อดแล้วมีของกลัวอะไร

Bad Boy

da1300

Am1112mA

พลังอำนาจอันยิ่งใหญ่มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง

nooy01

เสียดาย น้องหลิวไม่น่ารีบเข้ามาเลยไม้งั้นไอ้มาร์คเละแน่

nitty46

เย้!!!ในที่สุดก้มา สมกับการรอคอยครับ ป๊อดเอ้ย มีอำนาจก้ใช้ให้เต้มที่เลยครับผม

facebeer

กลับมาแล้ว แต่ยังติดๆหน่อยๆนะครับ พระเอกเราไม่เฉียบเลย55

funkypunk

อยากให้ป๊อดชนะใจ(และกาย)หลิวโดยไม่ต้องพึ่งมนต์เสน่ห์ น่าสนใจดี  ส่วนแอนท์ก็ดูมีโอกาสเสร็จอีกคน

LMnade

sarozzero

ตอนเดียวหลากอารมณ์เลย  ทั้งดราม่า แผนร้ายด้านไสยเวทย์ที่สงสัยว่ามือใหม่อย่างป๊อดจะรับมือยังไง  actionแบบพอประมาณ
และฉากความสนิทสนมของป๊อด ที่ทำให้บาคนหึงเล็กๆซะงั่น

ultramanpop

นายป๊อด..รีบหาทางจัดการสาวแอนท์เลย..
เย่อหยิ่งดีนัก....