ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 11 ภัยที่กำลังคืบคลาน

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 11, 2018, 11:05:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

คุณวิไลจะโดนของจนเสร็จโจรไหม ป็อดจะแก้เผ็ดแอนท์จัดให้สักดอกสิงดอกไหม น่าติดตาม

johnywalker

::Glad:: แต่งได้สนุกมากครับ หลิวมีอารมณ์ ความรู้สึกเหมือนคนจริง ๆ ที่เราพบเห็นได้ในชีวิตประจำวัน ไม่ใช่พอเยเสร้จก็รักกัน อะไรจะง่ายขนาดนั้น ทำให้เรื่องดูมีมิติ ความสมจริงขึ้นจมเลย

ัuffa555

ป๊อดต้องหนักแน่น สติเท่านั้นที่จะช่วยได้ สู้ๆ นะ
ขอบคุณผลงานดีๆ จากท่านนักเขียนด้วยครับ  ::Thankyou::

thing

หลิวไม่น่ามาขัดจังหวะเลย ไม่งั้นมาร์คเละแน่

atomicbear

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

midnightblusie

มีฉากแบบ หลอกให้เสียวแล้วเลี้ยวกลับไหมครับ ประมาณว่ามาร์คจะปล้ำหลิวแต่ไม่สำเร็จ ให้อารมณ์ค้างเล่นๆน่ะครับ

KOM Jenvii

เนื้อเรื่องเริ่มซับซ้อนแล้ว ต่อไปป๊อดจะทำยังไงหล่ะ ถ้าเกิดป๋าขิกไม่ช่วย

Mars 2018

รู้สึกป๊อดกับขุนแผนจะคล้ายๆกันนะ แต่บทเซ็กส์ปอดเยี่มกว่า

shatto

znesis

hint.dusadee

sthanya

มีวิชาดี น่าจะเอาไอ้มาร์คให้หนักแบบว่าไปนอนโรงบาลซักสองสามเดือน

doxswing

หล่อรวยหรือจะสู้ควยป๊อด ป๊อดไม่ได้กล่าวไว้

ekachat

ป๊อดโดนคุณหลิวโกรธอีกรอบ คืนได้คืนดีกันมัยครับ