ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[H9] Utsukushii Noroi | Beautiful Curse สาปแล้วเสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2018, 08:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zentinal

H9 คนนี้วาดแนว rape ผมชอบ อ.ท่านนี้ ชอบมากๆครับ จัดหนัก เต็มๆ 

ส่วนเรื่องนี้แนวก็แปลกๆพอตัว 555
สนุกดี ครับ งานดีเช่นเคย 
ผมคิดว่าท่านฮิป คงแปลงานของ อ.ท่านนี้ เป็นคนแรก ผมยังไม่เคยเห็นใครแปลเลย   
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

infinityex

HIMMYKUNG

มันก็รู้สึกยังไงไงอยู่นะถึงจะเปลี่ยนเป็นผญแล้วก็เถอะ
บรึ๊ยยยยย ::Horror::

aholic

bunhelupu

ohm2999

T2

taton

คิดเล่นๆนะ ถ้ากำลังตั๊บกันอยู่แล้วผ้าพันหลุดออกหมด มันคงเป็นอะไรที่โคตรหักมุมเลยนะ (สายเหลืองมีเฮ)

nagasata

อ่านไม่ลงจริงๆ ผมไม่ใช่สายนี้จริงๆเวลาผมอ่านแล้วคิดไง ชอโทษครับแอด อ่านไปได้ 4 หน้า

INL201298

ตอนท้ายของเรื่อง  ดูเหมือนเเนววายเลยอะ    จิ้นไปจิ้นมา ดูเเปลกดี  

mavei

แนวเรื่องแปลกดี อ่านสนุกมาก
ถ้า....อยู่แล้วผ้าหลุดกลายเป็นชายคงมีเฮ ::HoHo::

chipx

ชอบครับ ข่มขืนนิดๆ สมยอมหน่อยๆ ตื่นเต้นดีแนวนี้ ขอบคุณครับ

joulez

มันออกจะแปลกอยู่นะ แต่วาดถูกใจ แปลดี อ่านเพลินมากครับ 
#ตั้งชื่อไม่ถูกเลย