ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟน(หนู)เป็นคนดี ตอนที่ 6

เริ่มโดย pekopon66, กุมภาพันธ์ 12, 2018, 03:18:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warin89

เนื้อเรื่องดำเนินได้ดี น่าติดตามมีการเชื่อมโยงกับเนื้อหาได้ไหลลื่น ส่วนตัวอยากให้น้าไกรแอบแตกในเลย(อยากให้หักมุม+อยากอ่าน) ส่วนถุงยางต้อมเห็นอาจแถไปว่าเมื่อวานก่อนจัดกับน้าไกรแอบเอากับคนอื่นที่ไม่ใช่ต้อมมาก่อน ถุงยางเลยไม่ได้ใช้ ต้อมนอกจากจะเรียนหนักจนเบลอแล้วยังซื่อ(บื้อ)มากๆ
เป็น คหสต นะ ผลงานนี้ดี

.......................+2money
ส่วนร่วมดีๆมีคอนแท๊กกับเรื่อง ดีงามๆ ขอบคุณมากจร้า.. ::Fighto::

swss2511

ทำกันแทบจะต่อหน้าแฟนคงทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น

review1972

น้องสิคทำพี่เสียวแทบจะระเบิดแล้ว ว่าแต่ว่าน้องสิคเอาหญ้าให้พี่ต้อมกินเป็นอาหารหรือป่าวครับเนี่ย555

่jk_th_3710

แฟนใจดีใสซื่อจริงๆเลยยย พาร์ทสิค บรรยายได้อารมณ์ รายละเอียดชัดเจนกว่าแฟนจอมซื่อบื้อนะฮะ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

หมั่นไส้ ตาต้อมครับ คนอาไร้มาขัดจังหวะได้ถูกเวลาตลอด

johnywalker

::Cold:: ช่างมาจับคู่กันดีเหลือเกิน สาวมิวสิคที่อารมณ์กระเจิดกระเจิงแล้วหยุดไม่อยู่ กับนายต้อมผู้แสนจะซื่อ(บื้อ) เอ้ามดกัดแฟนแล้ว มาช่วยบี้มดกันหน่อยสิ

Whoo Amm Ii

สุขสมอารมณ์หมายกันเลยทีเดียวเชียว

springer95

หนูสิค หนูเริ่มหื่นแล้วนะหนู แต่ไม่เป็นไร ป๋าชอบ  ::Shy::

gameboy

เจ้าต้อมมันก็ รู้สึกตัวตื่นได้ตลอดเวลาจริงๆ ... คนเขาจะมีความสุขกันนะเจ้าต้อมเอ๋ย

ประดิส ประดอย

อยากไปปัดมดให้สิคบ้างจังคับ จะปัดให้ทั้งคืนเลย

จบแล้วหรอคับน้าจะมีต่ออีกนะครับผมเป็นคนหนึ่งที่รออ่านอยู่

Aomba

น้าไล่มดสะแรง  สิคก็ช่วยไล่ไม่มีใครยอมใครเลย อ่านในมุมนี้ยิ่งเสียวกว่าเดิมกว่าจะจบเรื่องสิคจะเสร็จไปกี่คน 

Suchart Thanee

สงสารต้อมครับ หรือรู้แต่ก็ยอมเพราะรักสิค

tawatrung

น่าจะนุ่มนวลกว่านี้นะ เด็กมันยังไม่เคย พื่งจะเปิดซิงไปครั้งเดียวเองนะ

kerdsopa

Simatic Field